Hạng B2
2/12/09
466
11
18
Re:em chụp hình cưới

tấm 14 em mà dùng FF thêm cái 17-40 thì hiệu ứng Wide lắm!cái này đẹp nhưng mà wide chưa sướng

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.820
113

Em có bộ ảnh cưới chưa chỉnh sử photoshop và 1 số ảnh chỉnh sửa thì lại không theo ý muốn. Em thích cách pha sáng và chỉnh của bác Vietthang. Em có nhã ý muốn nhờ bác chỉnh sửa hình ảnh của em được không? Em cảm ơn.

Hạng B2
17/3/09
248
454
73

Bác Thắng đúng là dân OS chính hiệu chụp xe đẹp gấp đôi chụp người :))!

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

Quỳnh Rùa nói:
Em có bộ ảnh cưới chưa chỉnh sử photoshop và 1 số ảnh chỉnh sửa thì lại không theo ý muốn. Em thích cách pha sáng và chỉnh của bác Vietthang. Em có nhã ý muốn nhờ bác chỉnh sửa hình ảnh của em được không? Em cảm ơn.
Đơn giản mà bác, bác cứ up lên mediafire rồi pm cho em nhé.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.820
113

viet thang 318i nói:
Quỳnh Rùa nói:

Em có khoảng gần 300 tấm đi chụp ở một số nơi, do nhiều người chụp nên bối cảnh và ánh sáng một số tấm chưa chuẩn. Em muốn lọc lại làm 40- 50 tấm làm album thôi, còn lại thì khoảng 100 tấn là slide trên màn hình ở đám cưới. Nếu bác nhận giúp em thì em xin hẹn để đưa đĩa gốc cho bác làm giúp. Còn nếu bác có thời gian thì chụp giúp cho em thêm bộ ảnh nữa ở SG cũng được - e chưa có ảnh cưới ở SG. Chi phí thế nào bác P.M cho e nhé!
Thanks bác.

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

Quỳnh Rùa nói:
viet thang 318i nói:
Quỳnh Rùa nói:

Em có khoảng gần 300 tấm đi chụp ở một số nơi, do nhiều người chụp nên bối cảnh và ánh sáng một số tấm chưa chuẩn. Em muốn lọc lại làm 40- 50 tấm làm album thôi, còn lại thì khoảng 100 tấn là slide trên màn hình ở đám cưới. Nếu bác nhận giúp em thì em xin hẹn để đưa đĩa gốc cho bác làm giúp. Còn nếu bác có thời gian thì chụp giúp cho em thêm bộ ảnh nữa ở SG cũng được - e chưa có ảnh cưới ở SG. Chi phí thế nào bác P.M cho e nhé!
Thanks bác.
ok, em đã pm bác

Hạng B2
28/6/12
123
0
18
34

Mẫu của bác đẹp quá nha.Nhưng e thấy phần ánh sáng hơi nhiều thì phải

Hạng B2
31/7/12
147
6
28

Mẩu đẹp nhưng em thấy chưa xuất sắc lắm , 7 điêm

Hạng B2
24/6/10
246
37
28
41
Sai Gon
johnnymedia.net

Bộ ảnh này bác chụp ở Olive Cafe, bố cục ánh sáng tốt nhưng e thấy sao sao ấy! chắc do bác chưa dùng kem đánh răng PS