Hạng B2
8/4/07
190
170
43
Re: RE: em civic độ ở Sài Gòn

bác nào có lòng tốt chỉ giùm sao mấy cái hình tự nhiên bị nhỏ xíu vậy ? làm sao mà coi được

Hạng B2
31/1/06
194
0
0
37

bác cho e hỏi cái vè che mưa ở cửa bác mua ở đâu thế???1 bộ là bao nhiêu thế???

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

hàng xịn thì 100$ còn hàng copy thì 270k bác ạ

Hạng B2
31/1/06
194
0
0
37

Bác cho e cái địa chỉ để e đi mua với ah.thanks bác.

Hạng B2
7/8/08
333
1
0
53

em nói thật lòng bác đừng buồn : xe bác độ nhìn nó cứ rè tiền kiểu gì ấy mặc dù em biết bác bỏ rất nhiều tiền , nhìn em nó ko có liền mạch thành 1 chiếc xe ra dáng, cứ như kiểu chắp vá từng mảnh và có thể bung ra bất cứ lúc nào, hơn nữa bác smoke cái đèn sau đen thui + với đèn LED màu mè xanh đỏ :( hơi sến. Bác thông cảm cho em, em người vùng cao cái bụng nó trong như con suối nên có sao nói vậy âu cũng muốn con xe bác hoàn thiện hơn

Tập Lái
9/10/06
38
0
0

Rất đẹp. Trừ cái đuôi Cá. thấp hơn chút xíu nữa là ổn hơn nhỉ

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

carguru nói:
em nói thật lòng bác đừng buồn : xe bác độ nhìn nó cứ rè tiền kiểu gì ấy mặc dù em biết bác bỏ rất nhiều tiền , nhìn em nó ko có liền mạch thành 1 chiếc xe ra dáng, cứ như kiểu chắp vá từng mảnh và có thể bung ra bất cứ lúc nào, hơn nữa bác smoke cái đèn sau đen thui + với đèn LED màu mè xanh đỏ :( hơi sến. Bác thông cảm cho em, em người vùng cao cái bụng nó trong như con suối nên có sao nói vậy âu cũng muốn con xe bác hoàn thiện hơn

Trùi Bác là người vùng cao thì toàn đi ngựa thì làm sao thấy xe độ mà khen đẹp được . Pó tay với Bác này!!!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

doublexenon0017 nói:
Bác cho e cái địa chỉ để e đi mua với ah.thanks bác.

bác chạy qua 42 ký con, cửa hàng ngọc hạnh bác nhé

Hạng B2
8/4/05
133
0
0
Ha Noi

Em chưa có xe, nhìn xe nào cũng thấy thích, thích nhất là những em đc hóa trang đẹp, bơm mông, ngực, làm trắng da...đã xinh còn xinh đẹp hơn. Những em đang xấu xấu bẩn bẩn mà đc làm đẹp hẳn lên em lại càng thích hơn nữa. Chiếc Civic trong bài này theo cá nhân em thấy quả là đẹp tuy có một vài điểm nho nhỏ thôi chưa đc đẹp lắm...nhưng dù sao đi chăng nữa, nó vẫn là 1 trong những niềm mơ ước của em. Mong rằng càng ngày diễn đàn OS của chúng ta càng có nhiều em đc mông má ngon lành như hoặc hơn những chiếc chúng ta đã từng được chiêm ngưỡng...

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.206
113

em thấy bác độ vậy quá ổn rồi, nhưng nếu bác thay mâm HFP thì càng đẹp hơn nữa :D, mâm nó nè bác:

Last edited by a moderator: