Tập Lái
14/9/18
25
34
13
42
Mình đang quan tâm bản Ambiente AT màu đen cuối tháng lấy xe . Bạn sale nào có gia ok thì inbox cho mình nha.

Tập Lái
11/3/19
8
5
6
40
Mới cởi đc 80km đầu tiên.. Em đi bản MT nhưng cách âm và cảm giác lái của xe rất tốt. Cứ tưởng như máy xăng khi ngồi trong xe.
Riêng về bản 4x4, em thây ồn hơn, chắc Turbo làm việc mạnh quá. Nhất lúc đề máy không chạy, lâu lâu nghe tiếp bụp bụp xen lẫn vào cái êm ái của xe. Lúc chạy thì ok.. mọi thứ đều tan biến.
Em định mua MT, nhưng lăn tăn ít người sử dụng, nên khi cần bán cũng khó.

Hạng B2
28/5/19
179
46
28
24
Bác chưa mua xe muh nghĩ đến bán thoy đừng mua bác ơi khi nào cần xe thì đi thuê
Còn vấn đề xe thì k j phải chê
Đag lấy con này chạy dịch vụ khách khen quá trời

• Like
Reactions: urlybug
Hạng C
1/12/11
863
874
93
Lái thu mua bản MT luôn cao hơn bản tự động. Với lại em ko nghĩ sẽ bán sau 5-6 năm.
Số sàn muôn năm, dễ bảo trì, dễ sửa.

• Like
Reactions: JCOM
Hạng D
29/3/07
1.806
643
113
vnexpress.net
Nếu gia đình hay đi 6-7 người thì em khuyên đừng mua Ford. Hàng ghế 03 không ngả được, ngồi tầm 100km là chết cái lưng. Bữa em ra đại lý ngồi chút xíu mà đã khó chịu rồi, huống chi ngồi đi cả trăm km. Tư duy thiết kế vẫn không thực dụng như xe Nhật/ Hàn

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Nếu gia đình hay đi 6-7 người thì em khuyên đừng mua Ford. Hàng ghế 03 không ngả được, ngồi tầm 100km là chết cái lưng. Bữa em ra đại lý ngồi chút xíu mà đã khó chịu rồi, huống chi ngồi đi cả trăm km. Tư duy thiết kế vẫn không thực dụng như xe Nhật/ Hàn
Chắc 4tuner ngồi ngon hơn, ói xanh mặt luôn nha bác.
Chắc lấy Explorer đi cho khoẻ.