Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
2/1/12
78
0
6
36
Ông sếp em đang kẹt vốn cần bán căn nhà ở Khu Đồng Đen ,Tân Bình ,dt 4,5x9,3m , 1 lửng ,nhà đẹp vào ở liền ko sửa chữa gì cả,giá 2tỷ còn thương lượng được. Khu Đồng đen em thấy ở là ok . bác nào cần xem nhà thì cứ alo em .

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52
Himlam nói:
Khó kiếm lắm bác ơi, gia đình thằng em ngoài quê vào tính mua nhà 1,4 tỷ định cư SG luôn, tìm cả tháng, cái thì bé tí, cái thì kg có giấy tờ, cái có giấy tờ thì nằm gần hết trên lộ giới hẽm..... oải quá nó bỏ luôn ý định ở SG

Sao em bác không làm cái chung cư, tầm này là mua ngon roài...

Hạng B1
23/8/11
64
1
8
Việt Nam, HCM
Nhà ngay cầu Bông ( gần Coop Mark Đinh Tiên Hoàng ) được ko vậy bác chủ. DT: 2,2 x 9 , nhà 2 lầu, ko ngập nước, hai vợ chồng đứa con ở vô tư hay đầu tư bán lại cũng tốt, Giá bán 1,2 tỷ đó bác chủ.

Hạng B1
2/1/12
78
0
6
36
hena nói:
e đây 2,5T mà kiếm gần 1 năm vẫn chưa ra hồn.....
vậy bác qua nhà sếp em đi coi phù hợp ko bác

Hạng B2
25/5/11
104
20
18
www.facebook.com
Chủ nhật mà còn e sẽ alo bác ghé xem nhà sếp bác...Nhưng giá này nhà hẻm hay sao bác...xe hơi vào tận nhà chứ. ... Để đỡ mất thời gian bác pm chi tiết giúp e có gì ok thi cuối tuần e sang xem!

Hạng B2
25/3/11
409
22
18
Gần nhà em có quán cafe cóc đang bán :) nghe chủ nói thì diện tích khoảng 32m2, ngang hơn 8m, sổ đỏ khoảng gần 30m2, mặt tiền Nguyễn An Ninh, Bình Thạnh :p quá gần TT, yên tĩnh & giá hét là 2,5 tỏi hix em rất thích sống ở phố NAN nhưng giá khu này chát quá. Bác nào thấy múc dc thì cố gắng dìm giá 5 - 10 % là hơi bị ngon với kiểu ít lúa

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/1/12
78
0
6
36
hena nói:
Chủ nhật mà còn e sẽ alo bác ghé xem nhà sếp bác...Nhưng giá này nhà hẻm hay sao bác...xe hơi vào tận nhà chứ. ... Để đỡ mất thời gian bác pm chi tiết giúp e có gì ok thi cuối tuần e sang xem!
ok bác ,chủ nhật bác muốn xem nhà thì alo em, xe hơi vào vô tư còn dư xe máy chạy luôn, hẻm yên tĩnh .

Status
Không mở trả lời sau này.