Hạng B1
26/11/13
63
72
18
Nếu bác mê công nghệ,option, thời trang vẻ đẹp lồ lộ nhìn thích liền thì chọn Merc cụ thể là Merc C thế hệ mới công nghệ quá trời lun. Còn nếu bác thiên về trải nghiệm cảm giác khi lái xe, và vẻ đẹp tiềm ẩn trường tồn theo năm tháng thì bác nên múc Bim
Riêng em e quan niệm vậy nè, xe thì là phương tiện đi lại bạn đồng hành, và đk kinh tế của e eo hẹp nên có xe là xác định gắn bó lâu dài nên e cần hơn sự thú vị từ trải nghiệm cảm giác lái hơn và e ko hiểu sao nữa mấy e Bim nó có 1 vẻ đẹp rất men, trầm tĩnh ko khoe khoang và thực dụng nên nếu là e , e sẽ chọn Bim, nhưng nếu bác có đk và đam mê công nghệ thì Merc sẽ mang cho bác 1 trải nghiệm kiểu thú vị khác
P/s : E chưa chạy thử C class mới nên ko biết cảm giác thế nào nhưng e nghe quảng cáo là thay đổi nhiều lắm rồi gia tăng trải nghiệm hơn hẳn

Kết lại : Bác thử xe kỹ vào cái nào làm bác thích thú hơn thì múc, còn nếu bác chọn Bim thì súc e series 5 cũ nha, triết lý của Bim ko thay đổi nhiều nên mua e dòng cao cũ thì thơm tho hơn.

Hạng B1
16/12/09
60
66
18
Bmw X1 all new. GLA250 không phù hợp để chạy hằng ngày vì giảm xóc thiên về sport, đi đường xa rất mệt.

Hạng B2
17/11/15
230
387
63
Bắc Ninh
Lời khuyên rất khó khi thiếu thông tin.
Bác bao nhiêu tuổi? Nghề nghiệp gì? Thu nhập cao hay thấp để nuôi e nó? Mục đích mua xe để làm ăn hay chỉ là phương tiện đi lại? Bác đam mê nghệ thuật, sự hào nhoáng hay cảm giác lái một chiếc xe thực thụ... Phải xác định được những thứ đó thì bác mới mua đc chiếc xe ưng ý.
E chưa từng đc lái 2 chiếc xe này nên ko thể khuyên bác lấy xe nào đc.
Nếu là e thì e sẽ mua con BMW750 (tầm 2t mà có bác đang giao bán ở diễn đàn mình ấy), hoặc mới thì mua BMW520.
Chúc bác sớm mua đc xe ưng ý.

Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
E vote thêm cho Jaguar XE (nếu Sedan) hoặc Subaru (nếu SUV). Nếu buộc phải xe Đức thì tất nhiên là Merc C new rùi, dư tiền xăng :D

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
2 tỷ bác chủ có tính luôn ra giấy lăn bánh luôn chưa???ổn nhất nếu là sedan thì làm con C300 AMG BMW 330i hoặc mer E 200 thêm ít lúa nữa..còn gầm cao thì e thấy có BMW X1 form mới đẹp nội thất sang trọng....hoặc Audi Q3

Hạng B1
22/9/15
63
57
18
35
Bác giỏi quá và học cao quá :3dcuoigif:
Kính bác quá!
Sao bác biết em thông minh???
Học giờ để làm gì nhỉ???
Ráng có học cao như bác Để tham gia ĐH.....à lắm TS & GS TS thế :3dcuoigif:
Bác kêu người ta Ngu thì bác thông minh còn gì nữa. Chẳng nhẽ bác kêu người ta ngu thì bác siêu ngu ah. Thông minh nói chuyện hay quá ah.

• Like
Reactions: cafe prince