O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
RE: em có chừng 30k, mua xe nào đây???

In đi bác con chạy lướt cỡ 26k-27K còn lại bác chơi cho em quả DVD 2din JVC 708 +02 màn hình gối+Sub Infiniti+bọc ghế da xịn+ vô lăng ốp gỗ+ cần số ốp gỗ+trải sàn mới+VKool..."thôi rồi Lượm ơi" đảm bảo với bác là CAP gọi bằng cụ đấy ạ

Tập Lái
11/3/07
39
2
8

Em cũng đồng ý với bác henryvy
Bác cố lên tý làm con rạnđít cho nó máu. Rạn đít toàn đồ nhập chạy yên tâm, không mất giá

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Nếu bác nặng về dáng dấp thì chơi CAP. Ngoài dáng ra thì con này chẳng hơn INO cái gì. Xác to, nặng, nhưng bên trong lại chật hơn INO (thế mới nói chứ). Dịch vụ tiền mãi, đương mãi, hậu mãi của em này thì nhắc đến là muốn chửi rồi. Em vốn kết con này lắm nhưng bọn seo nó làm em ớn đến tận cổ.

Nếu bác là người thực dụng, lăn tăn chuyện tiền nong thì chơi INO đi. Nếu đã mua INO chạy lướt thì chỉ trả 24 - 25k thôi. Cách đây 2 tháng ông anh có rước con INO (đương nhiên là G nhé, J chi chạy taxi thôi, khỏi nhắc nữa nhé) giá 28.2k, bây giờ giá mới chắc 29k là kịch đường tàu.

Nhiều lúc em cũng chặc lưỡi định làm con INO cho rồi nhưng k lẽ hai anh em lại 2 con INO, bạn bè nó cười cho. GRANDIS thì ngon rồi, nhưng em với k tới.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Dàn lạnh Cap không ngon he, có ông gần nhà lấy chiếc LT màu cát về chạy 1 tháng kêu bán lại, trứơc đó ổng đã qua 2
đời Zace khui thùng . :D

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

theo e nghĩ nếu là xe gia đình ít đi xa thì pác múc con Inno cho nó lành, còn k thì ráng chút đỉnh múc con Grand xài lướt giá khoảng trên dưới 34k (có thể rẻ hơn vì giá này cách đay cũng lâu r)
còn nếu xe pác đi xa nhiều thì nên múc em FE diesel, nhà e đag đi con này, nói chung chi phí xăg dầu giảm đáng kể (vì mới chia tay với e JO Lì - cực kỳ hao xăng), mà đặc biệt là con này có máy mát xa toàn thân, nhất là ở hàng ghể giữa và cuối vì nó xóc cực kỳ, hơn cả e Jolie rất nhiều.
Còn FE 2007 thì e chưa có diễm phúc đi thử nên chưa biết, nhưg nói chug đã sợ FE đến tận cổ

còn CAP theo e nghĩ dù sao cũng là xe mới ra, nên chưa có ai kiểm định được về độ bền cả, nhưg xin lỗi, e k có thiện cảm với xe kim chi là mấy, mặc dù nó đã được GM mua lại và đóng mác Chervolet r.

Last edited by a moderator: