Tập Lái
4/6/20
6
3
1
30
Hiện tại tài chính em khoảng 3.2 tỷ quay đầu. Các bác tư vấn giúp em nên mua chung cư nào 2 pn để ở. Đi lại khu vực q1 gần xíu do em đi làm ở đây. Các bác thấy chung cư nào ổn. Em đang nhắm centana. Các bác đánh giá căn hộ ở đây thế nào ạ. Chất lượng thi công có ổn không, do em thấy giá khá mềm

Hạng B2
10/5/20
107
76
28
32
Centana Mai Chí Thọ phải không bác ?
Dự án này do Công ty XD Phước Thành thi công.
Hiện Phước Thành làm xong Centana thì đi bộ qua Nguyễn Thị Định mấy bước cũng có dự án của Phước Thành đang làm.
Phước Thành chất lượng thi công ổn bác ah, họ cũng là Công ty lớn chuyên xây dựng cao tầng. Còn giá rổ bên Q2 đó bây giờ bán bao nhiêu một căn 2PN thì em không nắm nên không biết bác nói giá mềm là khoảng bao nhiêu vậy ?

Tập Lái
4/6/20
6
3
1
30
Tầm 2.9 -3.1tỷ 1 căn 2pn, 64m2 đó bác. Em thấy giá mềm hơn so với sun avenue, palm height... nên không biết chất lượng ở đây ra sao

Hạng B2
10/5/20
107
76
28
32
Từ Nguyễn Xí, Bình Thạnh đi Quận nhất cũng gần. Bác đã tham khảo chưa ?

Bình Thạnh thì tiện ích nhiều hơn nhiều đối với location Mai Chí Thọ - Nguyễn Thị Định - Nguyễn Duy Trinh.

• Like
Reactions: Lê Phước Sang
Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
Hiện tại tài chính em khoảng 3.2 tỷ quay đầu. Các bác tư vấn giúp em nên mua chung cư nào 2 pn để ở. Đi lại khu vực q1 gần xíu do em đi làm ở đây. Các bác thấy chung cư nào ổn. Em đang nhắm centana. Các bác đánh giá căn hộ ở đây thế nào ạ. Chất lượng thi công có ổn không, do em thấy giá khá mềm
Sunrise Riverside hoặc Saigon South Phú Mỹ Hưng gần Q1 đây bác thớt!

Tập Lái
4/6/20
6
3
1
30
Từ Nguyễn Xí, Bình Thạnh đi Quận nhất cũng gần. Bác đã tham khảo chưa ?

Bình Thạnh thì tiện ích nhiều hơn nhiều đối với location Mai Chí Thọ - Nguyễn Thị Định - Nguyễn Duy Trinh.
Nguyễn Xí thì có RichMond hay saigonres hã bác.

Hạng D
4/5/15
4.006
21.438
113
Chỉ có Palm Heights là tốt nhất với điều kiện của anh.
Nhẫn nại chịu khó, cố gắng thì có thể tìm đc căn 3 tỷ 3.
Một cư dân đang ở resort Palm cho hay.
Em có khoảng 3.2 tỷ quay đầu. Xin tư vấn mua chung cư để ở.