Tập Lái
14/9/18
25
34
13
42
Em có nên lấy Ford Everest bản Ambiente 2019 không?
Chào các bác, các mợ! tình hình là em đang có nhu cầu lên đời ạ, em đang đi Ỉn đời 2007. Đã xăm soi tìm tòi các thể loại và chốt hạ được con Ford Everest bản Ambiente[pagebreak] này. [/pagebreak]
Bác nào đang đi em nó đánh giá tổng quan giúp em với được không ạ? Em thấy các tính năng của em nó cũng khá đầy đủ, hơn hẳn em Nissan Terra bản S mà lúc đầu em tính chốt. Em có nên mua chiếc này không hay còn sự lựa chọn nào tốt hơn trong tầm giá? Em xin chân thành cảm ơn các bác các mợ. Em là Vương 37t ạ.​
Có bác nào sale của Ford đi ngang thì cho em cái giá ok luôn nha​

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/2/19
55
27
26
29
Chào các bác các mợ!
Tình hình là em đang có nhu cầu lên đời ạ, em đang đi ỉn đời 2007. Đã xăm soi tìm tòi các thể loại và chốt hạ cuối cùng của em là em Everest Ambiente này. Có bác nào đang đi em nó đánh giá tổng quan giúp em với được không ạ. Thấy các tính năng của em nó cũng khá đầy đủ, hơn hẳn em Terra S mà lúc đầu em tính chốt . Có bác nào sale của Ford đi ngang thì cho em cái giá ok luôn nha. Em xin chân thành cảm ơn các bác các mợ. Em là Vương 37t ạ.
Anh check inbox em tư vấn cho

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
múc ngay thôi bác, để lâu kẻo team Phò vào so độ bền và độ mềm thân vỏ thì mệt

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bác cứ ra ngoài hãng, con này tầm 1t1 lăn bánh đúng ko bác mà bác đã chạy Ỉn 2007 rồi thì chắc chắn cảm giác lái là cảm nhận được rồi. Bác ra ngoài hãng chạy thử
- Ford Ev
- Kia Sorento
- Chevro Trailblazer
(em ko dám khuyên Isuzu vì trước em có chạy qua Trooper và Hi-Lander của nó nhìn chung là chạy mệt lắm)
Còn nếu ko thì dạo này Ỉn nó cũng full option 7 túi khí rồi, chạy tiếp Ỉn full option cũng chẳng chết ai, quan tâm gì người ngoài nói gì. Miễn sao mình quen xe chạy thoải mái là được.

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
em hỏi Bác thích đi mĩ hay đi nhật .???
E hỏi ng mĩ bảo vệ con ng nhất thế giới ko a?

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Vote Pajero sport allnew máy dầu số sàn nếu thích xe nhật, mỹ thì cứ em này. :p