Hạng B2
18/5/13
209
15
18
42
LogicBuy Vietnam
logicbuy.vn
Mình cũng cọc tại Ford Phú Mỹ 3 tháng và họ hẹn lần lượt nhiều lần, sau đó thì giờ họ hủy HĐ. Thời buổi nào mà còn có kiểu làm ăn tệ vậy, mình cạch đến già SR này.

• Like
Reactions: thanhnhan2010
Hạng B1
11/2/11
57
54
18
FE kênh lạc nhiều mình tính lấy GLC 250 4MATIC sẵn xe đủ màu giao ngay KM nhiều thứ, các bác nghĩ sao ạ ?
Vì tôi không còn tin các sale của Ford nữa nên mới lấy cọc lại, tôi đặt màu xám họ nói hết màu xám, còn màu bạc. Bác đặt màu bạc họ nói hết bạc còn đen!! Còn ai trên này bị Ford họ lừa thì ra đây vạch mặt họ luôn đi

Tập Lái
16/10/18
31
23
8
113
Mình cũng cọc tại Ford Phú Mỹ 3 tháng và họ hẹn lần lượt nhiều lần, sau đó thì giờ họ hủy HĐ. Thời buổi nào mà còn có kiểu làm ăn tệ vậy, mình cạch đến già SR này.

Ford Phú Mỹ trên VMS 2018 báo giá FE kênh 50tr nghe chán chẳng buồn hỏi bao giờ giao xe. Các bác cứ mua trước, tôi chưa sốt ruột hết lạc sẽ mua hoặc chuyển dòng khác.

thằng nào chảnh quá thì thôi đi bác...... kiếm mấy em ráp trong nước mà đi............ giờ có tiền mà mua xe có vẽ căng nhỉ..................

Ủng hộ thái độ của bác KHÔNG VUI KHÔNG MUA.

• Like
Reactions: Quocdp and Ba gác.
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Bác nhớ cọc phải mua bằng được hộp số 10 cấp powershift nhé

Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Vì tôi không còn tin các sale của Ford nữa nên mới lấy cọc lại, tôi đặt màu xám họ nói hết màu xám, còn màu bạc. Bác đặt màu bạc họ nói hết bạc còn đen!! Còn ai trên này bị Ford họ lừa thì ra đây vạch mặt họ luôn đi
Không hiểu sao các Bác Sale Ford ở Sài Gòn lại Tai tiếng như thế?
Ford ở chỗ em rất dễ mến:
Sale toàn em xinh đẹp, nhiệt tình. Mấy anh bảo dưỡng, bảo hành thì hết sức nhiệt tình, hết mình vì khách hàng.
Lịch nhận xe của em là đầu tháng 11, nhưng cuối thàng 10, em đi ngang qua Showroom Ford và thấy màu xe của mình về; Điện thoại cho Sale tỉ tê 1 hồi, rồi bảo ngày mai ra lấy xe luôn.

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Sale toàn em xinh đẹp, nhiệt tình. Mấy anh bảo dưỡng, bảo hành thì hết sức nhiệt tình, hết mình vì khách hàng.
Lịch nhận xe của em là đầu tháng 11, nhưng cuối thàng 10, em đi ngang qua Showroom Ford và thấy màu xe của mình về; Điện thoại cho Sale tỉ tê 1 hồi, rồi bảo ngày mai ra lấy xe luôn.
Mỗi đại lý mỗi nhân viên khác nhau mà bác.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.464
113
Quan trọng là bác lấy đúng giá niêm yiết?