Hạng B2
9/12/12
413
7
18
ôi , chia sẽ cùng đồng nghiệp, sau Tết tới nay tình hình may có vẻ bắt đầu bi đát ,cuối cùng rồi cũng đã lan qua ngành may mắc rồi . Bạn bè e làm xưởng may cũng gặp tình cảnh như bác chủ nhiều lắm .

Hạng B2
5/7/12
190
14
18
37
www.KinhDoanhXe.com
Chào bác Hùng Nguyễn

Hiện giờ bác may gia công những loại hàng nào ạ, em có người bạn cùng hội kinh doanh BNI Leader bên công ty May quốc tế Thắng Lợi đang tìm kiếm các đối tác gia công, nếu bác vẫn còn nhu cầu thì em sẽ kết nối giúp bác ạ.

Mong sớm nhận được hồi âm của bác.

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
Có bác nào biết xưởng may gia đình nào nhận may hàng đầm váy thời trang thì giới thiệu cho e với. Bên shop bà xã em cũng có xưởng may riêng (>10 thợ)nhưng lượng hàng tiêu thụ nhiều quá ko làm kịp, em muốn hợp tác với xưởng may đc hàng thời trang giá phải chăng. Bên bx e có thể đặt may tối thiểu 1 tháng 200-300 bộ đầm(vải và mẫu bên bx e cung cấp),hợp tác lâu dài.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.363
113
Mobiado nói:
Có bác nào biết xưởng may gia đình nào nhận may hàng đầm váy thời trang thì giới thiệu cho e với. Bên shop bà xã em cũng có xưởng may riêng (>10 thợ)nhưng lượng hàng tiêu thụ nhiều quá ko làm kịp, em muốn hợp tác với xưởng may đc hàng thời trang giá phải chăng. Bên bx e có thể đặt may tối thiểu 1 tháng 200-300 bộ đầm(vải và mẫu bên bx e cung cấp),hợp tác lâu dài.
Bên nhà em có bà hàng xóm chuyên may đồ cho các tiệm bán đầm lớn. Bà này tay nghề khá, toàn may đồ cho bà xã em không thua gì đồ hiệu. Có mẫu là bà may y chang. Nhưng chắc bà may được ít. Bác cần thì PM em.
@Hùng Nguyễn: Chúc bác gặp nhiều may mắn nhé. Qua cơn bỉ cực tới hồi thái lai. Lâu không thấy bác vào Accord Club. Dạo này anh em có vẻ tản hết rồi. Buồn.

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
Lưu Hạ nói:
ôi , chia sẽ cùng đồng nghiệp, sau Tết tới nay tình hình may có vẻ bắt đầu bi đát ,cuối cùng rồi cũng đã lan qua ngành may mắc rồi . Bạn bè e làm xưởng may cũng gặp tình cảnh như bác chủ nhiều lắm .
chắc do phân khúc thị trường của các bác đó thôi
chứ em đang điên đầu vì 52.000pcs shirt cần xuất 3 đợt cuối tháng 7,8,9 mà bây giờ vẫn chưa xúc tiến đc với nhà máy nào đây, anh chàng nào cũng full production đến hết năm... cho thấy là họ đang vô mùa khá lắm đó chứ, lượng đ.h vẫn đang rất ổn

Tập Lái
12/3/13
15
0
0
manchestervn nói:
Mobiado nói:
Bên nhà em có bà hàng xóm chuyên may đồ cho các tiệm bán đầm lớn. Bà này tay nghề khá, toàn may đồ cho bà xã em không thua gì đồ hiệu. Có mẫu là bà may y chang. Nhưng chắc bà may được ít. Bác cần thì PM em.
@Hùng Nguyễn: Chúc bác gặp nhiều may mắn nhé. Qua cơn bỉ cực tới hồi thái lai. Lâu không thấy bác vào Accord Club. Dạo này anh em có vẻ tản hết rồi. Buồn.
Bác Manchestervn pm giúp em đia chỉ và tên bác may đồ cho các tiệm bán đầm lớn với (Vì em chưa đủ điểm để pm cho bác). Cám ơn bác trước.