Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Vẫn là một câu hỏi, từ Trảng Bom ra Long Khánh trên QL1, ô tô con có được phép lưu thông trên 2 làn hay chỉ được lưu thông trên làn đường sát giải phân cách mà thôi? Minh thật tình không biết, mặc dầu đã "ngâm cứu" cả cái điều 13 của Luật GTĐB, và lùng sục thêm trên google nhưng đến chừ vẫn mù mờ. Bác nào biết trả lời giúp? Thanks!

Hạng C
3/9/14
736
21.358
103
39
Vẫn là một câu hỏi, từ Trảng Bom ra Long Khánh trên QL1, ô tô con có được phép lưu thông trên 2 làn hay chỉ được lưu thông trên làn đường sát giải phân cách mà thôi? Minh thật tình không biết, mặc dầu đã "ngâm cứu" cả cái điều 13 của Luật GTĐB, và lùng sục thêm trên google nhưng đến chừ vẫn mù mờ. Bác nào biết trả lời giúp? Thanks!
ngàn lần nói các bác , từ ubnd huyện trảng bom ra Long khánh, cứ bò giùm em . đg ql1 cũng vậy, đi đường " con rít" còn chết nữa. Ở đây xài luật rừng thui , thích thì cứ thưa nhé . còn khúc nào thuộc quản lý của phòng CSGT tp- Biên Hòa thì lại khác. Còn Bác nào chiến đc , thì hôm đó có thể xxx đã đủ chỉ tiêu( chỉ tiêu đây phải hiểu là cả bb và "anh râu" đểì nộp cho bọn (giống như superviser bên sale) tầm 2-3 tiếng nó sẽ quét 1 vòng để " lấy rác" (con số giật mình) k biết ngày quét mấy vòng thui, dư thì cho chú " đứng đường vất vả"
ps: Bác nào " tay to" và biển số vip thì cứ phang thoải mái

Tập Lái
28/8/14
33
102
48
Ngày tết Tây e cũng đi đường này về Bảo Lộc, đến đoạn đó khoảng 6h30 sáng.. cũng ráng lết theo đoàn 5,6 chiếc, xe tải rùa đi đầu ..( theo khoảng 4,5km) thì hết kiên nhẫn & e xinhan phải vượt.. ngay đoạn quán Hưng Phát, dự định của e là nếu thấy công an thì tấp vào quán luôn, nhưng không thấy nên e xinhan trái& vượt qua đoàn xe( khoảng gần 100m) ..qua được khoảng 2km thì gặp chốt, e thấy 1 chú bước ra ( trong bụng e nghĩ thôi rồi ) .. chú giơ gậy lên & chỉ vào chiếc xe 7 chỗ chạy sau e .. e hú hồn & dzọt luôn .. Qua ngã 3 Dầu Giây ( e đi đường Tà Pứa ) thì e vượt trái - đoạn 80.. qua khoảng 1km thì gặp chốt tiếp, cũng 1 anh bước ra trước xe e &giơ gậy chỉ xe sau .. Hú hồn lần 2 .. :) ( e cũng chẳng biết thổi 2 xe sau e lỗi gì nữa ) .. :(

Hạng B2
26/10/13
402
500
63
Bình Thuận
Em buồn ngủ quá mà chưa biết up file .amr dư lào, lại làm biếng mò. Bác nào rành cho em cái mail em gởi up giùm hầu các bác.