Hạng B2
26/10/13
402
500
63
Bình Thuận
12 phút recorder với nhiều tình tiết hấp dẫn , bổ ích đang chờ các chiên da mổ xẻ....cơ mà ko ai giúp em ah?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
12 phút recorder với nhiều tình tiết hấp dẫn , bổ ích đang chờ các chiên da mổ xẻ....cơ mà ko ai giúp em ah?
em cũng còn 1 đoạn làm việc với anh Trung bữa bị bác nào đưa clip lên nhận tiền hối lộ chưa biết up thế nào đây, bác thử youtube xem sao?

• Like
Reactions: iteamo
Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
ngàn lần nói các bác , từ ubnd huyện trảng bom ra Long khánh, cứ bò giùm em . đg ql1 cũng vậy, đi đường " con rít" còn chết nữa. Ở đây xài luật rừng thui , thích thì cứ thưa nhé . còn khúc nào thuộc quản lý của phòng CSGT tp- Biên Hòa thì lại khác. Còn Bác nào chiến đc , thì hôm đó có thể xxx đã đủ chỉ tiêu( chỉ tiêu đây phải hiểu là cả bb và "anh râu" đểì nộp cho bọn (giống như superviser bên sale) tầm 2-3 tiếng nó sẽ quét 1 vòng để " lấy rác" (con số giật mình) k biết ngày quét mấy vòng thui, dư thì cho chú " đứng đường vất vả"
ps: Bác nào " tay to" và biển số vip thì cứ phang thoải mái
Cám ơn bác azcyber84 đã cảnh báo.
Thật ra, trước giờ thấy AE sao, mình cũng làm như dzậy, giống như comments của bác. Nhưng cũng théc méc không biết tại sao, làn phải thì trống mà tất cả đều bò một đàn sát giải phân cách, không biết có phải chính mình ấu trĩ vì mù luật (?) nên ráng tìm hiểu may ra biết đâu có các guru trên OS giải thích để mình có thể xóa mù. Thú thật, mình không ngán luật rừng, chỉ ngán chính mình do thiếu hiểu biết mà vi phạm luật thôi. hehe..

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Lý do gây hoang mang cho mọi người chạy tuyến này xuất phát từ việc bố trí dải phân cách cứng và chia làn xe với vạch kẻ đường không thống nhất. Ngoài ra lại gỡ hết biển báo phân làn phương tiện toàn tuyến.
Dùng vạch liền với kích thước 20 -> điều này đã giới hạn phạm vi xe cơ giới chỉ được chạy một làn ngoài sát giải phân cách (theo luật) -> giới hạn quá vô lý.
Em đã ăn biên bản đoạn Dầu Giây - Long Khánh như thế nào?

Đến đoạn có vạch đứt đoạn thì ... lọng ngọng

Và tới chỗ giao nhau thì lại bất ngờ xuất hiện mũi tên chỉ hướng

Đồng Nai là khu vực lôm côm và gây khó khăn nhất cho người tham gia giao thông.

Hạng B2
18/6/14
256
448
63
Tại sao khi bị thổi vào các bác không kêu nó chứng minh mình vi phạm lỗi nào nhỉ ? Hơi đâu nói mình biết luật. Mình bị mấy lần nên chia sẻ như sau:
xxx: mời anh xuất trình giấy tờ.
mình: tại sao tôi phải xuất trình giấy tờ ?
xxx: anh vi phạm lỗi chạy sai làn đường.
mình: tại sao lại vi phạm lỗi sai làn đường ?
xxx: làn trong oto, làn ngoài xe máy.
mình: anh cho tôi xem điều luật nào quy định điều này?
xxx: người ta chạy như vậy, anh không thấy à ...
mình: anh cứ cho tôi xem khoản nào , điều bao nhiêu của luật giao thông đường bộ quy định như vậy, còn không thì tôi đi -> nhất quyết không đưa giấy tờ.
Các bác trong này đừng nên cho xxx biết mình hiểu luật, nó sẽ vặn lại mình. Mình cứ quần nó 1 hồi để nó phải đuối vì không có bất cứ luận điểm nào chứng minh mình sai. Không cần phải chứng minh mình đúng.

Hạng C
3/9/14
736
21.362
103
39
đoạn này mới làm đg lại đi xế độp rất phê, đếch sợ thàng nào cả hehe cứ có dốc quất 50 hehe