Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
milkyway nói:
kiếng không tự cụp khi gài số de là lúc đó bác đang để nút chỉnh gương qua bên phải, tức là xe hiểu gương de phải đang ở chế độ manual nên o tự cụp.
khi khoá xe xong, bấm giữ nút lock để cụp gương thì khi unlock xe bằng remote 2 gương sẽ tự động mở ra.
bác hiểu nhầm ý e rồi,xe e là xe Mỹ và ko tự động cụp 2 gương khi khoá và giữ nút lock.Phải cụp bằng nút trên cửa tài,ý e hỏi là khi e vào chế độ RETURN,gương 2 bên tự động kéo xuống cho dễ nhìn để de xe,lúc được lúc ko ah

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113
hhthinh nói:
milkyway nói:
kiếng không tự cụp khi gài số de là lúc đó bác đang để nút chỉnh gương qua bên phải, tức là xe hiểu gương de phải đang ở chế độ manual nên o tự cụp.
khi khoá xe xong, bấm giữ nút lock để cụp gương thì khi unlock xe bằng remote 2 gương sẽ tự động mở ra.
bác hiểu nhầm ý e rồi,xe e là xe Mỹ và ko tự động cụp 2 gương khi khoá và giữ nút lock.Phải cụp bằng nút trên cửa tài,ý e hỏi là khi e vào chế độ RETURN,gương 2 bên tự động kéo xuống cho dễ nhìn để de xe,lúc được lúc ko ah
Là do em chưa gạt nút gạt như bài trên anh nói. Gương chỉ cụp xuống 1 bên khi ze thôi em.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
ah ah ok các đại ka,giờ thì e đã hiểu.E hỏi vài chú tèo cứ bảo xe bị chập điện

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
hhthinh nói:
chứ ko phải là xem lại cách ăn ở hả anh? kakaka

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com
hhthinh nói:

hehe... test từ từ đi bác. còn cái vụ cụp 2 gương thì bấm lock lần 1 khoá cửa, bấm lock lần 2 giữ luôn mới cụp 2 gương. bác test lại đi. xe Mẽo chắc cũng vậy.

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
lên màn hình , thay camera đi anh milk ơi ! bù lại một nút bị thiếu heeee