Hạng B1
18/12/07
76
0
0
53
RE: Em đã lấy xe CLX hi delux !

chúc mừng bác nhé , chúc bác có vợ mới

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Chúc mừng bác sophi nhé.

Em cũng khoái 1 em Santa này lắm, tính tìm 1 em 2 tay nhưng có vẻ khó quá. Các bác tư vấn cho em là em nên mua 1 con mới hay là tìm xem có bác nào chán không thì rước về. Tình hình là mua xe lần đầu với cả tài chính cũng không rủng rỉnh lắm. Có bác nào tính lên đời thì bảo em nhé.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: sophi

Các bác hội SFT SG và HN thân mến !

Sáng hôm nay em đã chính thức lấy xe STF CLX Hi delux, 2.0 VGT, 2WD), giá 46.700 K .
Đang sướng và chỉ chạy thử trong sân vì xe chưa có biển số

Em không thể tham gia OFF cùng hội STF Sg vào sáng chủ nhật này vì phải đợi đến sáng thứ 2 mới có thể đi đóng thuế trước bạ, lấy biển số và đăng kiểm xe

Em xin bổ sung số ĐT để liên theo điều lệ của hội : 0939.736868. Bác nào muốn lấy xe giá như em (theo em thì đây là giá tốt nhất ở SG rồi) thì liên lạc với em qua ĐT nhé, em sẽ cung cấp thông tin free
Chúc mừng bác , SFC Sài Gòn lên nhanh quá nhỉ ..

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

thời buổi nước sôi lửa bỏng thế này mà bác lấy đc xe là nhất bác rồi, cơ nhưng mà 2.0 2WD thì liệu có yếu quá ko nhỉ? em đi con Ford Everest của bố vợ có vài lần mà ong hết cả đầu, nhất là đi dưới tốc độ 40km/h U__U

Tập Lái
15/3/07
32
0
0

Máy 2.0 nhưng rất mạnh, gia tốc lớn bác ah, do huyndai trang bị công nghệ điều khiển cánh bướm turbo tăng áp . Xe 2WD nên không cần lực kép lớn như 4WD)trang bị máy 2.2)

Hạng C
20/11/07
529
0
16

@muakskisses: Công nhận Bác máu thật đấy. Và còn một điều nữa là chưa "đọc kỹ hướng rẫn chước khi giùng" ......:D:D:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Sorry bác, em chưa được học tiếng Hàn, nên cái quyển HDSD của nó em chẳng buồn ngó qua...
Nhưng cái cảm giác được đập thùng và để pa cháy bánh thật là... lâng lâng... hehe