Hạng B2
24/6/11
192
3
18
45
Nơi nào đó...
hongchi nói:
vantri_2010 nói:
Tại sao laser ko thấy bán các Bác nhỉ?. Bác say k obiết đã tìn được chưa? chúc Bác mau tìm được vợ 2 (ý quên . . . )
Bác say gia nhập hội công nông rồi bác ơi. DMAX
Hèn chi không thấy bác SAY gào thét nữa....chắc thèm quá chịu không nổi nên xúc em DMAX rồi....:D:D:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/10/11
32
0
0
37
tại sao lại không được hả hồng chi,bộ xe này bị đụng hả,mình đi xem về rồi mình đang tính mua đây, xe đẹp lắm(vì mình thấy bóng lưỡng thôi chứ k biết gì hihi) !

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Bác chịu khó tìm giống em, có khi mất cả 6 tháng, soi đến cả chục con xe, đi khắp từ TP.HCM, đến tận Nha Trang, Lâm Đồng thì bác sẽ cứng cựa như thợ. Nhờ giời khổ sở như vầy em mới tìm được 1 chú Dmax cứng cựa của 1 ông chủ tiệm vàng chuyên chở... tiền đi mua vàng. Mua xong em về chả phải đụng chân tay nữa vì... chả có thể làm thêm cái gì ngoài đổ dầu và cầm vô lăng.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
hoamitrang nói:
tại sao lại không được hả hồng chi,bộ xe này bị đụng hả,mình đi xem về rồi mình đang tính mua đây, xe đẹp lắm(vì mình thấy bóng lưỡng thôi chứ k biết gì hihi) !
Em không hỏi bị gì nhưng ổng bán cho thằng em vợ ổng, cả 2 đều nói bị vật quá nên bán và khuyên đừng mua nên em không có đi xem xe. Nhưng hiện nay nếu bác xem xe thấy OK thì múc biết đâu chủ mới người ta chữa hết bệnh rồi.(Nhưng sao bác nói đánh 50 roi cũng không ra 50T mà bây giờ lòi ra tới 70t lận).

Hạng B2
24/6/11
192
3
18
45
Nơi nào đó...
hongchi nói:
hoamitrang nói:
Em không hỏi bị gì nhưng ổng bán cho thằng em vợ ổng, cả 2 đều nói bị vật quá nên bán và khuyên đừng mua nên em không có đi xem xe. Nhưng hiện nay nếu bác xem xe thấy OK thì múc biết đâu chủ mới người ta chữa hết bệnh rồi.(Nhưng sao bác nói đánh 50 roi cũng không ra 50T mà bây giờ lòi ra tới 70t lận).
Hé hé...ghiền rồi mà.....oánh nữa có khi lòi ra nữa....mua xe mới luôn cho nó máu bác ơi....:D:D:D:D:D

Tập Lái
1/10/11
32
0
0
37
tại ổng nói bớt để làm thủ tục đó mà, nhưng chắc em cũng không dám mua đâu,nghe mấy đứa bạn nói cứ vào saigon ford mà mua cho chắc ăn,nhưng ở đó họ lại k có mới đau hu hu hu !!!

Hạng B2
2/9/11
389
2.898
93
hoamitrang nói:
tại ổng nói bớt để làm thủ tục đó mà, nhưng chắc em cũng không dám mua đâu,nghe mấy đứa bạn nói cứ vào saigon ford mà mua cho chắc ăn,nhưng ở đó họ lại k có mới đau hu hu hu !!!
bao giờ mợ vật quá mà ko cai được thì mợ ra HN em để lại laser 1.8 model 202 của em cho mợ. xe em hồ sơ cầm tay cho nên ko phân biệt vùng miền mợ nhé, xe rất chất trong các xe chất trong toàn quốc nhé, mợ có thể cho em địa chỉ mail em gửi cho mợ mấy cái ảnh cho mợ hết thuốc chữa luôn ha ha ha...

Hạng D
11/4/08
1.281
31
48
Ho Chi Minh city
Bác kiếm Ford laser mà còn chất thì phải có tầm 320-350tr mà có khi còn không có xe.
Em cũng từng lùng mấy em này ròng rã, cuối cùng nhập hội Lacetti rồi.
Mua xe cũ em khuyên mợ không nên chỉ xem 1 dòng xe mà nên có phương án ABC, gặp xe tốt giấy tờ hợp lệ là múc.
Như em lúc trước khi mua đã xác định: Ford laser, Lac, Mit Lancer, và Madaz 323 hay 626, còn beo lắm thì Kia Spectra.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
LÔI DA PHỆT nói:
bao giờ mợ vật quá mà ko cai được thì mợ ra HN em để lại laser 1.8 model 202 của em cho mợ. xe em hồ sơ cầm tay cho nên ko phân biệt vùng miền mợ nhé, xe rất chất trong các xe chất trong toàn quốc nhé, mợ có thể cho em địa chỉ mail em gửi cho mợ mấy cái ảnh cho mợ hết thuốc chữa luôn ha ha ha...
post lên đây luôn cho a e nghía Vợ mình miếng đi, mắc cỡ gì :D! mail miếc chi nữa!
Laser đời này màu đen này là niềm si mê 1 thời của e đó!