Hạng B1
6/6/18
56
15
8
nhadatbonphuong.vn
Chào hết anh em,
Em đang ấp ủ tạo một website bất động sản chia sẻ về kiến thức - kỹ năng về nghề sale mong muốn nghe ae tư vấn phát triển nội dung nào?
Có ai hợp tác nội dung với e không?

Hạng B1
6/6/18
56
15
8
nhadatbonphuong.vn
Mọi thứ ok rồi, chi phí nhiều và không thu được lợi nhuận từ quảng cáo, ...
Cảm ơn bác. E làm theo hướng chia sẽ những gì cơ bản ae cần chứ ko tính đến chuyện cho gồ quảng cáo lên phiền cho người dùng. Hướng e như làm video chỉ a tự set được quảng Fb, adword cơ bản, đăng tin... Vậy à

Hạng B1
6/6/18
56
15
8
nhadatbonphuong.vn
Lĩnh vực nào cũng cạnh tranh nhưng ý muốn chỉ chia sẻ vậy thôi. Sẽ có chuyện mục câu chuyện của best sales rất mong best sales thấy được thead này.

Hạng B2
27/9/18
279
59
28
34
Hướng này ko ổn, có ý tưởng tốt nhưng chưa phù hợp thời điểm. nên thực tế, hi vọng bác inbox anh em chia sẽ trao đổi thêm, thanks.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Về kiến thức thì đã đầy tràn lan trên web.. về chia sẽ thì ai rảnh mà vô chia với sẻ...
Còn những cái quan trọng khác là có gì hấp dẫn để người ta vào hay không.
Một trang web tạo ra phải đóng tiền hụi chết...
Theo tui thì không khả thi chút lào... bác chủ phải tỉnh táo thực tế chứ đừng có mơ mộng hão huyền!!!

• Like
Reactions: thuto1
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.812
113
nội cái tên nửa tây nửa ta là thấy của chuối rồi

Tập Lái
28/10/18
48
20
8
31
Bác cứ tự tạo 1 trang web cho hoàn chỉnh đi. Rồi dám bỏ tiền mời những the bestttt không =))
Đã the best tham gia với bác được cái gì time để kiếm tiền, nghỉ ngơi , gia đình và có những cộng đồng sẵn rồi họ mất công gì phải tham gia với bác để làm những bài viết kinh nghiệm chi =))
Trên con đường thành công như thế cần phải được rải bằng tiền và công sức đấy .

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Xin giấy phép thành lập rất phiền bác ạ, nếu chia sẽ và bình luận thì bác phải xin phép bộ thông tin và truyền thông lập mạng xã hội, hồ sơ phức tạp, phải thành lập doanh nghiệp mới cấp phép, nếu ko bác hoạt động chui cũng không sao, khi web bác nổi tiếng thì lên dĩa, chúc bác thành công