Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
Nhờ các bác biết chỉ giúp, bạn em đang cần tìm một em Kia pride tình trạng khá ! rất mong sự giúp đỡ của các bác !

Hạng B2
29/1/08
446
10
18
53
RE: Em đang tìm cho bạn em một em Kia pride

Hì ,vẫn chưa mua được xe ah hả bác , tình hình bây giờ mệt mỏi với oto lắm ,cứ từ từ thôi bác ah :D

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Xe nhập đang ế, xe liên doanh đang giảm ... , giá xăng dầu tăng cao, thuế mới chồng lên thuế cũ. Xem tình hình này thì là nên chờ có lẽ lag khôn ngoan hơn cả. Mí lị đường xá ách tắc suốt ngày, nghĩ đến ô tô mờ buồn các bác ợ.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Em mới đi xem một chiếc ở gara gần nhà ! xe dọn lại cũng tương đối ! đời 93 mà gara báo 60 triệu ! các bác thấy sao ! góp ý cho em một lời nhé ! thank các bác

Tập Lái
22/4/08
6
0
0

Chịu khó đợi thư thả pác ơi!

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Còn một chiếc pride đời 95 mà coi sổ đăng kiểm thấy có dấu vết của hãng taxi ! có nên mua không các bác !

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Gọi chủ xe đưa ra Hóa Đơn Sửa Chửa, nhiều xe bán 70tr mà hóa đơn đã lên đến hơn trăm, bây giờ muốn bán thì khác.
Trích đoạn: ntchonthanh

Còn một chiếc pride đời 95 mà coi sổ đăng kiểm thấy có dấu vết của hãng taxi ! có nên mua không các bác !

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: ntchonthanh

Chẳng sao đâu bác ạ. Bạn mình ít tiền mua xe củ thì có 1 số vấn đề phải chấp nhận thôi. Cái gì cần thiết thì sửa trước, cái nào để được thì từ từ sửa sau. Bác còn nhớ đã có lần tư vấn cho Mematiz mua Kia pride ở Nha trang không ? Xe của em chạy ngon lành, chỉ bỏ thêm vài triệu thôi là xe vừa ý ngay. Vừa rồi đi off Đà Lạt , chạy Bình thuận ro ro, chạy thẳng 1 lèo chẳng có vấn đề gì cả, máy êm ru :) (5,8 lít xăng/ 100km có mở điều hoà.) Xe này phụ tùng rẻ , dễ sửa lắm, không ngại gì đâu !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/12/06
112
0
0

có 1 chiếc kia 2000, đang kêu giá 125t , xe gia đình, em xem rồi , tình trạng khá tốt, tiếc là ko có hình , chủ kêu gía đó trả bao nhiêu đây các bác, chủ củ mua 95t, sửa sang lại hết 35t.

Hạng D
11/4/08
1.280
29
48
Ho Chi Minh city

Chào bác mematiz, bác còn nhớ em không ạ. hehehe, Bác ở Nha Trang phải không ạ. Em thì cuối năm sẽ lấy 1 em KIA CD5 sau khi đã ngâm cứu máy em TEMPRA, và Cielo thì em thấy, KIA CD5 khá kinh tế, dễ sửa chửa, mà muốn bán lại cũng dễ không bị mất giá nhiều như mấy em khác. Em sẽ mua và chạy cho quen, sau đó em sẽ đổi 1 em hoành tráng hơn.

Xe bây giờ lên giá quá, hi vọng cuối năm sẽ dễ thở hơn bác à.... Em thì cứ từ từ, giá hạ là em làm 1 quả CD5 ngay...

Chào các bác...