Tập Lái
17/6/07
9
1
3
thanks các anh góp ý, thật ra bữa trước em nhắm em MT 2004 nhìn rất tinh tươm nhưng em nó đi nhanh quá em về xem xe ko kịp. Box bán xe em cũng đang lướt hàng ngày rồi, hi vọng sớm được 1 em ưng ý.

Tập Lái
17/6/07
9
1
3
Pinga nói:
Bác thích AT không:

Thật ra thích thì em thích MT hơn nhưng MT thì lại ko có các option em thích, đời nó khổ thế đấy, hic...
Em nghĩ lái MT thú vị hơn chứ hen, bản thân em đang đi xe 2 bánh côn tay và rất dị ứng xe tay ga :D

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
quocvietking nói:
Pinga nói:
Bác thích AT không:

Thật ra thích thì em thích MT hơn nhưng MT thì lại ko có các option em thích, đời nó khổ thế đấy, hic...
Em nghĩ lái MT thú vị hơn chứ hen, bản thân em đang đi xe 2 bánh côn tay và rất dị ứng xe tay ga :D
Lúc trước em cũng đi 2 bánh côn tay và 4 bánh MT nhưng bị kẹt xe vài lần ở SG về đổi AT đi luôn. Nếu bác cũng ở Xì Gòng thì si nghĩ lại cái vụ MT và AT nhé. Em khuyên bác chân thành đó hic hic.

Tập Lái
17/6/07
9
1
3
hunghse nói:
quocvietking nói:
Pinga nói:
Bác thích AT không:

Lúc trước em cũng đi 2 bánh côn tay và 4 bánh MT nhưng bị kẹt xe vài lần ở SG về đổi AT đi luôn. Nếu bác cũng ở Xì Gòng thì si nghĩ lại cái vụ MT và AT nhé. Em khuyên bác chân thành đó hic hic.

Em cũng ở SG, em đang ngâm cứu 1 em AT. Tiện thể bác cho em hỏi bác làm HSE công ty nào thế ạ? Ko khéo em với bác làm cùng công ty keke

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
quocvietking nói:
hunghse nói:
quocvietking nói:
Pinga nói:
Bác thích AT không:

Em cũng ở SG, em đang ngâm cứu 1 em AT. Tiện thể bác cho em hỏi bác làm HSE công ty nào thế ạ? Ko khéo em với bác làm cùng công ty keke
Bác cũng đang làm HSE à. Em đang làm cho LSJOC dự án Thăng Long - Đông Đô và phụ trách 2 cái Jacket bên site VSP bác ạ.

Tập Lái
17/6/07
9
1
3
[/quote]
Bác cũng đang làm HSE à. Em đang làm cho LSJOC dự án Thăng Long - Đông Đô và phụ trách 2 cái Jacket bên site VSP bác ạ.
[/quote]

kaka, thế thì chắc gặp nhiều người wen của em roài, trước em làm Production (người của VSP) bên FPSO Armada (VSP vận hành FPSO này), nghe nói dự án của Thăng Long sẽ thêm 2 wellhead đưa "hàng" về FPSO này fải ko anh?! Giờ em bay sang CLJOC được 1 năm nay roài :D
Rất vui được biết anh! :D

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Vậy bác tên gì? Đang làm operation hay HSE cho CLJOC vậy? Bên em cũng có mấy bác bên CLJOC nhảy qua. Ngày xưa làm BD cũng có quá trời anh em CL qua luôn.
[/quote]

kaka, thế thì chắc gặp nhiều người wen của em roài, trước em làm Production (người của VSP) bên FPSO Armada (VSP vận hành FPSO này), nghe nói dự án của Thăng Long sẽ thêm 2 wellhead đưa "hàng" về FPSO này fải ko anh?! Giờ em bay sang CLJOC được 1 năm nay roài :D
Rất vui được biết anh! :D
[/quote]

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Rồi có 2 ông đồng nghiệp chuẩn bị cụng ly.
(Mà 1 ông bị gout nên chắc cụng chơi chứ ko dám uống... Hehe)

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
AT cho nhàn bác ạ, xe đời sâu rồi đi MT cũng không còn thú vị lắm đâu.