Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
Vậy là quê ngoại của anh cung ở huế rồi. Ba anh trai miền tây lấy vợ gái huế à. Gái miền tây cũng đẹp mà ba a không chọn được ai chăng? Kaka
đâu có , ông bà già mình là Huế rặt 1000% luôn
Ông bà già sinh ở Huế , sông ở Huế đến Giải phóng mới vào Sài gòn
Nhà ông nội cũng gần nhà ông Ngoại luôn, cách chừng 2,3 km gì đó đi lên phía đàn Nam Giao...

Hạng C
17/8/18
735
348
98
đâu có , ông bà già mình là Huế rặt 1000% luôn
Ông bà già sinh ở Huế , sông ở Huế đến Giải phóng mới vào Sài gòn
Nhà ông nội cũng gần nhà ông Ngoại luôn, cách chừng 2,3 km gì đó đi lên phía đàn Nam Giao...
Kaka, vậy là Anh em mình đồng hương rồi.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
chìa này mỏng gọn có thể bõ vào túi áo, bóp cầm tay. muốn khoá hay mở thì phãi chạm vào tay nắm cửa đó a
Khóa thẻ : Xe mình sao ko khóa đc bác ? Mở khóa , đề máy ,.....tất cả ok hết nhưng ko khóa đc ? mình tắt máy đóng cửa lại ...rồi lấy tay chạm , rờ … cái nắm cửa ...mà nó ko lock cửa ? bác nào xài rồi chỉ giáo dùm ...

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
View attachment 1982036
chạm vào chổ này nè anh

anh có thể nghiên cứu thêm ở đây

Đã hiểu cái này rồi em
Dùng chìa hay thẻ gì cũng giong nhau, hôm bữa kia dùm tay cầm vuốt nó ko chịu , dí ngón tay vào chỗ cảm biến đó thì nó Lock cửa
Thiết kế thông mình : Mở cửa là thọc cái bàn tay vào tay mở cửa ( vào phía trong ) thì nó unlock, đóng cửa lại lấy ngón tay dí vào cái cảm biến mặt ngoài là nó Lock cửa ...2 vị trí khác chức năng rõ rang ..làm ngược lại nó ko chịu ...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dauxanh
Tập Lái
11/8/19
26
3
3
Làm đc mới báo bác àh, mình ko nói nhiều, chỉ nói: tháo ra mà trầy và chạy xe nge lọc cọc thì ko trả tiền. Chỗ này cũng làm Lex nhiều rồi. Mua xe để thụ hưởng. Độ chế thì mất bảo hành chứ bảo trì vẫn free, mình cũng ko qtrong chy bảo hành lắm, zin hay ko zin cũng chả sao. Làm chạy cho sướng :D

Bác cho mình hỏi. Hiện tại những option trên đã làm được chưa bác. Mình cũng đang máu như bác

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Tháng 2 tới mình mới nhận đươc xe bạn ơi. Mình hỏi trước thui ah
Vậy là vui rồi, chúc mừng anh nhé, chào mừng a gia nhập nhóm "Ăn Chắc - Mặc Bền - Từng Trải"..
Anh tính lấy màu gì thế? Green sunlight cho đẹp đi!

Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Chán quá các bác ạ. Con em hồi sáng ngồi ghế phụ em chở thì chê xe chật hơn camry, ông già thì nói: "để bữa nào bố rảnh bố đi thay mấy cục cao su camry, đảm bảo chạy êm hơn lexus...", thằng em chạy thì chê chật, máy yếu hơn cam, nó nói: "lex là phải mua ls, mấy xe es này chỉ thuộc phân khúc vios, sao bằng cam được...". Thú thật là xe của ông già em mua theo tư vấn của em, và ổng cho em đứng tên. Ổng thì không thích xe Đức. Mà nói thật năm 2016 em có ngồi s500, chỉ chỉnh giúp mấy thông số cho ông người quen thôi (do ổng nghĩ em biết tiếng anh thì chỉnh đc), và em cảm giác ghế lái ngồi vẫn không hơn, thậm chí chật hơn cam 2008 nhà em, không hiểu sao. Hic, giờ kiếm xe sedan theo tiêu chí rộng rãi ghế êm ái, gas vừa phải để thay camry khó quá, chắc chỉ avalon hay ls, mà ls giá ảo quá.hic.. bác nào gắn bó với cam 5 năm trở lên sẽ hiểu em.

Chỉnh sửa cuối: