Hạng B1
28/3/15
83
15
8
51
Hư là hư như thế nào Bác, nói rõ hơn tình trạng nguyên nhân dẫn đến hư, ECU khó hư lắm Bác ơi! Coi chừng Bác bị hãng thuốc bắt mua ECU mới đó
Bác đọc theard này và đường link của Em để tìm hiểu nhé.
Mong vợ 2 của bác chóng khỏe

Bác này tập Aikido

Hạng B1
4/8/14
88
43
18
48
Chưa giao dịch gì nhưng thấy hàng của bác Vancanh giá quá tốt mà lại cam kết bảo hành chắc nịch nữa, i like

Hạng B1
28/3/15
83
15
8
51
chắc giá 6tr bao cài đặt nổ máy luôn thì các bác cứ lưu số vào danh bạ đấy, giá cực kỳ hiếm có, không biết có bảo hành gì cho ae OS không

bác cho em hỏi ECU nằm ở đâu nhỉ?
1. Lâu lâu em nhờ bên rửa xe rửa máy thì có sao không?
2. ECU thường bị hư sau bao nhiêu km vậy bác?[/QUOTE]

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
ECU nằm trong khoang máy, dưới bình accu và hộp cầu chì tổng. Nó thường rất khó hư, trừ khi vô nước

• Like
Reactions: hungvo18
Hạng B1
28/3/15
83
15
8
51
ECU nằm trong khoang máy, dưới bình accu và hộp cầu chì tổng. Nó thường rất khó hư, trừ khi vô nước

Cách đây 1 tuần, em táy máy rửa máy xe. Sau đó xe chạy giựt giựt. Đề máy vẫn nhạy nổ bình thường. Vào gara, thợ nói có hiện tượng bỏ máy, ktra thấy bugi ướt nước. Thay 4 bugi, dây phin, mobin đánh lửa và làm vệ sinh béc xăng. Sau đó xe chạy bình thường. Lâu lâu chờ đèn đỏ em có cảm giác xe rung rung chút xíu.

Cho em hỏi như vậy ECU có vấn đề gì không? Thanks

Hạng B1
28/3/15
83
15
8
51
Bác kiểm tra chân máy đi thôi chỗ em 1,3tr / cái, ECU thì khác nhé

thanks bác. Nhưng xe em mới thay tất cả cao su chân máy cách đây 2 tháng. Ko bi ECU là em yen tâm rồi. Chắc em bị tâm lý

Hạng B2
10/3/10
232
44
28
Biên Hòa
Có đủ các loại ECM cho xe GM, Captiva, Gentra, Cruze, Lacetti CDX, Matiz... Tháo xe và Mới Tinh. Cam kết bảo hành, thay xong nổ máy mới tính tiền. Chạy thử vài bữa trả tiền cũng được. Hỗ trợ hết cỡ cho các bác

• Like
Reactions: tramgiang