Hạng B2
24/9/13
125
4.586
93
Dạ chắc e nhầm,.nhưng thật là trong cơm có trộn sườn, nhưng không biết sườn gì:)

Hạng C
25/7/11
840
50.335
93
Dạ chắc e nhầm,.nhưng thật là trong cơm có trộn sườn, nhưng không biết sườn gì:)
Sườn thì chắc là lamb :). Biryani hehehe ngon lém, nhắc lại thèm. Mà ngon nhất phải ăn bốc, tay trái chụm chụm khum khum chấm vô cà ri cho vào miệng mới thú :)

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Sườn thì chắc là lamb :). Biryani hehehe ngon lém, nhắc lại thèm. Mà ngon nhất phải ăn bốc, tay trái chụm chụm khum khum chấm vô cà ri cho vào miệng mới thú :)

người Hồi giáo hổng ăn Heo
cứ trừ con Heo ra là... ăn tất he...eh
còn ăn bốc thì cứ coi họ bốc tay nèo rùi mần theo
chứ hổng phởi thuận tay nèo là bốc tay đó đâu (tay trái vs tay phải)

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
người Hồi giáo hổng ăn Heo
cứ trừ con Heo ra là... ăn tất he...eh
còn ăn bốc thì cứ coi họ bốc tay nèo rùi mần theo
chứ hổng phởi thuận tay nèo là bốc tay đó đâu (tay trái vs tay phải)
Ấn thì mặc định bốc tay phải nhe bác, bác bốc bằng tay trái tụi nó ói đó, vì tụi nó không xài giấy trong toilet.
Nên lỡ có phải bốc thứ gì, cứ xoè tay phải ở mọi nơi cho lành hihi, em lại thuận tay trái mới khổ, đôi lúc cứ quên :(

Hạng C
25/7/11
840
50.335
93
Ấn thì mặc định bốc tay phải nhe bác, bác bốc bằng tay trái tụi nó ói đó, vì tụi nó không xài giấy trong toilet.
Nên lỡ có phải bốc thứ gì, cứ xoè tay phải ở mọi nơi cho lành hihi, em lại thuận tay trái mới khổ, đôi lúc cứ quên :(
Chùi tay nào thì bốc tay kia á, em cứ làm thế làm gì em :p

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Người VN tính ra ở rải rác khắp nơi trên TG.

Nhỏ bạn e lấy chồng xi đen, vừa về quê chồng ở ... Ghana, vãi thặc, qua đó nó kiu dân VN gốc Bắc qua làm việc cũng nhiều lắm.