Hạng B2
7/2/12
431
154
43
Một số hình ảnh khi bro ôm cua...

Khi em hoàn tất 1 ngày toàn tốc độ là tốc độ, em chui vào trong thì thấy các em la liệt ở trong nài. Hú hú. Kể mà có nhiều time lái hơn nữa thì phê lắm...

Khi trời đã nhá nhem cũng là lúc kết thúc. BTC trao giải cho 03 thành viên có thành tích tốt nhất. Hix. Ko có em. Năm sau em sẽ quay lại và quyết chiến để giành cúp.

Đôi chân cũng đã mỏi sau 1 ngày lao động...Em quay về ks Inter Continential thấy chú bò này, hồi sức ngay, chỉ muốn lên cưỡi luôn dạo phố hí hí hí.

Sau đó, đi bộ ra twin - tower

Lập tức, chúng em liền xây thêm cái tower nữa...

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Tuyệt vời!nghe bác kể thấy ham quá!k biết khi nào mới có dịp như bác

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Hic nghe kể đã thiệt, nhưng mà khi bác lái, G force lớn quá có bị chóng mặt buồn nôn ko ạ.
Em chạy trong track, khoảng lap thứ 5 là em bắt đầu đuối. Chạy Go Kart (loại tốc độ cao chứ ko phải loại chậm như xe điện đụng nha) thì khoảng 8 laps là đuối...
Em tra trên mạng thì nó gọi là Motion Sickness... chả biết làm sao hết. Còn e ko dám ngồi cho ai lái hết, vì như thế chỉ cần đúng 1 lap là em ói ngay...hic!!
Tuy bị thế nhưng vẫn ham đua lắm :D. Đua xong biết thế nào cũng nằm bẹp và vẫn ham hố haha.

Bên malay hình như trường Sepang lúc nào thuê xe cũng đc hả bác, ko cần phải có tua như thế này đúng ko ạ?

Hạng D
21/9/04
1.361
9.177
113
Saigon
www.dongbich.com
Kombat nói:
Hic nghe kể đã thiệt, nhưng mà khi bác lái, G force lớn quá có bị chóng mặt buồn nôn ko ạ.
Em chạy trong track, khoảng lap thứ 5 là em bắt đầu đuối. Chạy Go Kart (loại tốc độ cao chứ ko phải loại chậm như xe điện đụng nha) thì khoảng 8 laps là đuối...
Em tra trên mạng thì nó gọi là Motion Sickness... chả biết làm sao hết. Còn e ko dám ngồi cho ai lái hết, vì như thế chỉ cần đúng 1 lap là em ói ngay...hic!!
Tuy bị thế nhưng vẫn ham đua lắm :D. Đua xong biết thế nào cũng nằm bẹp và vẫn ham hố haha.

Bên malay hình như trường Sepang lúc nào thuê xe cũng đc hả bác, ko cần phải có tua như thế này đúng ko ạ?

Có bác ơi, giá cả và chi tiết trong này
http://www.sepangcircuit.com.my/story/sepang-circuits-driving-experience

được ngồi cạnh thầy 3 vòng và tự lái 3 vòng, 3 loại xe (Elise, Exige, 211), giá rẻ nhất khoảng 450 usd/ 1 gói; chạy trên track chính
[link]http://www.sepangcircuit.com.my/files/u1/de.jpg[/link]

đi theo đoàn book khoảng 10 khách thì rẻ hơn, em tính năm sau qua làm 1 chuyến thử cho biết...