Tập Lái
13/1/20
12
4
3
36
Em định lấy Hyundai Grand i10 sau Tết, nhờ các bác tư vấn

Chào các bác,

Em gà mới, sau một thời gian soi xét thì em định cưới em i10 MT đủ hoặc AT sau Tết này để che mưa nắng cho vợ con. Nhu cầu đi trong phố chủ yếu, năm về quê mấy lần khoảng cách vài trăm km.

Các bác thấy tầm giá 400 hoặc hơn chút thì lựa chọn của em có ổn không, và hiện ở đâu bán giá thấp nhất ạ?

Em cũng xác định tầm tiền đó thôi chớ tiệm cận 5 xị em không đú nổi, với em ngại xe cũ lắm.

Cám ơn các bác cho ý kiến trước.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Nếu rướng lên dc accent at hoac soluto thì okie hơn, đi phố cách âm xung quanh good, khoang lái im ắng đỡ stress lắm bác

• Like
Reactions: Gostraight
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
với xe cũ cũng là 1 lựa chọn tốt b kg nên ngại, e đây toàn mua xe cũ nè. tầm tiền này b có thể dc 1 em qua sd pk C luôn nhé. trong hội mình có mục xe cũ đó b qua xem thử, xe ae trong hội bán cũng yên tâm hơn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B1
4/4/19
76
28
19
30
Em nghĩ Anh nên tham khảo con Mitrage bên mitsu bên Em đi. tuy vẻ ngoài không bắt mắt bằng nhưng được cái bền, ít hỏng văt, dàn lạnh ngon. bản tự động lăn bánh ở tp khoảng 440 thôi

Hạng C
12/8/16
722
584
93
32
ổn rồi bác ợ, nếu muốn rộng rãi bác thử xem soluto mt xem sao, cũng ổn phết

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
i10 trong tầm của Bác thì múc luôn, ráng một chút, ráng một chút làm gì cho mệt.
Bố Em chạy con Morning si, gấu em đi i10, Em thì thích Form i10 hatchback hơn. Doanh số i10 thì bác biết rồi đó, họ không phải mua theo phong trào đâu.
Con i10 1.2 AT của gấu E mua về đầu tư thêm dăm triệu gắn cái camera hành trình quay trước sau kiêm camera lùi, gắn ốp bậc cửa chống xước phần nhựa của xe, thay còi zin của xe là ok.

Tập Lái
4/9/19
3
1
3
Mua xe lần đầu thì bác chọn dòng này là hợp lý rồi. Các trang các option và tiện nghi vừa đủ để sử dụng, có thể nó i10 là một trong những mẫu xe đô thị đang được đa số khách hàng lựa chọn khi mua xe lần đầu.

• Like