Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Re:Em đinh tết này mùng 4-5-6 em đi Vũng tàu !

Có bác Vesau sáng mai đưa gia đình ra VT đấy. Bác CELEPEN cũng đang phân vân giữa chuyến Tây Ninh bên OX với chuyến VT đấy. Để tui nhắn tin số của bác Chulun9 cho mấy bác đó nhé!:)

Hạng D
8/3/10
1.299
5.597
113

Em định sáng nay , (mùng 6) đưa gia đình đi VT nhung tối qua nghe mấy bác bên đường thiên lý bảo đường đi kẹt xe kinh lắm nên lại chùn ... giò chuyển hướng đâu đó gần nhà thôi ...

Hạng D
4/9/07
1.453
734
113
Bờ bến lạ

Em đang ngồi ở cafe Gảdent dung Hoang Diệu , lấy Bo đám alo ala gần tiếng đồng hồ ... K một lời đáp hic hic

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

ve sau nói:
Em định sáng nay , (mùng 6) đưa gia đình đi VT nhung tối qua nghe mấy bác bên đường thiên lý bảo đường đi kẹt xe kinh lắm nên lại chùn ... giò chuyển hướng đâu đó gần nhà thôi ...

Hôm qua M5, em ra khỏi cổng Bà Rịa lúc 14:00, chạy phà phà về nhà, không kẹt.

Hạng D
4/9/07
1.453
734
113
Bờ bến lạ

Em via về đến Biên hoà , chiều từ Vt về bh Chay tốt k có xxx .

Hạng D
4/9/07
1.453
734
113
Bờ bến lạ

Trời không phụ lòng người, hôm qua gặp lại bác Vantrung ở ngay gần bãi Dâu, tay bắt mặt mừng hihihih, chúc mừng năm mới nhau... rồi lại chia tay ... hình đâu rồi bác vantrung nhỉ ?
Chúc bác và gia đình năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG !

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

Chúc mừng năm mới..............
Đúng là hữu duyên thiên lý ngộ..................he..................he . .........OS Mình gặp nhau trên mọi nẽo đường.Vantrung và chulun9.

Gia đình vantrung ,cậu con trai lớn và bạn gái của nó,còn thằng út nó coi nhà nên không có ảnh ở đây.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

Mình có ác cảm với Vũng Tàu,nên hơn mười năm rồi mới đi lại,bây giờ khác xưa quá.Thành phố khang trang xanh sạch đẹp.Ăn uống cũng bình dân,ai bị chặc chém đâu thì em không biết,chứ em thì không,có thể mình quá sợ ,nên kỳ này ăn uống đều thăm dò dọ hỏi dân địa phương cũng như đi một vòng xem quán nào bán cho người địa phương mình mới ghé vào.
Hoan hô Vũng Tàu phát,kỳ sau rãnh rang em lại làm một chuyến VT tiếp đây.Mọi ấn tượng xấu chặt chém về VT đã tiêu tan trong đợt nghĩ đầu xuân này.
Có thể người lãnh đạo thành phố VT ĐÃ THÀNH CÔNG trong vấn đề tạo uy tín cho khách du lịch.LẤY LẠI NHƯNG GÌ ĐÃ MẤT...
Nhưng em cũng hơi ngạc nhiên chỗ vựa cua ghẹ ....vào xem mua thì ghẹ được báo giá 500 ngàn 1 kg, thế là chỉ vào tham quan và đi ra.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/3/10
1.299
5.597
113

Đúng là vui khi đi đâu cũng có thể gặp AE OS ...
Hôm gần Tết, off tất niên với các bác ở nhà bác KAC xong hôm sau em đi Cần giờ... trên đường về đến phà Bình Khánh thì phải chờ phà khoảng 20 phút, đang ngồi trong xe nhìn lại kiếng hậu thì gặp Logo OS ngay sát sau lưng. EM ngoái lại lấy ngón trỏ và ngón cái vòng lại thành chử O (OS) thì bác tài tươi cười mở cửa bước ra ...
Em bước xuống tiến lại bắt tay chào hỏi, thì mới biết đó là bác Long Kia trong hội KIA

Thật là vui và ấm áp khi đi đâu cũng có thể gặp AE mình ..