Hạng C
17/2/11
614
30
28
Hàng độc lắm em, đầu phát HD highend s/x tại Ý, đọc chuyển tải đc các file lossless clên tới 24bit/192 kHz ( CD = 16bit/44.1Khz). Chất lượng tuyệt vời. Đọc luôn file .mkv để xem phim HD, khoang chứa ổ cứng trong SSD, kết nối ổ cứng ngoài HDD lên đến 2T, share nhạc giữa cái smartphone cho nhau, .....
Ái chà, cái vụ này ngon nè, để em lạy lục van xin bà cả coi.

KT2 confirmed
Tập Lái
15/12/10
44
10
8
Hàng độc lắm em, đầu phát HD highend s/x tại Ý, đọc chuyển tải đc các file lossless clên tới 24bit/192 kHz ( CD = 16bit/44.1Khz). Chất lượng tuyệt vời. Đọc luôn file .mkv để xem phim HD, khoang chứa ổ cứng trong SSD, kết nối ổ cứng ngoài HDD lên đến 2T, share nhạc giữa cái smartphone cho nhau, .....

Bộ này hết bao nhiu thóc vậy bác Phú?

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Giống của Lexus 570 nè.

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Nguyên tắc hoạt động bác Phú HP giỏi lắm; Nhưng để vậy vẫn nghe hay bình thường, nếu ko hay thì đã ko lắp như vậy.
Bác làm em nở mũi.
Âm thanh siêu trầm được gọi là vô định hướng ( non-directional) nên bác ko thể biết la nó từ đầu tới.
Bác thử kêu người thân di chuyển cái loa sub ở nhà xung quanh phòng nghe nhạc và bác nhắm mắt lại, bác sẽ ko biết đc cái sub đó đang nằm góc nào đâu.