Hạng B2
24/10/11
394
246
43
56
Re: Em độ mí mắt Hàn xẻng cho gái Hàn Sorento R

jingyongle nói:
Tiếp tục màn độ gương Neon cho em nó, công dụng : Tăng góc nhìn phía sau từ 15 độ lên 65 độ (theo lý thuyết của nhà SX).Oánh giá : Hình ảnh trên gương khá nét vì được làm theo coong nghệ mới. Có thể nhìn hết hoàn toàn phía sau, bao gồm xe đi làn khác lẫn nhìn lốp vô tư khỏi cần hạ gương.Em này hay ở chỗ là đã phủ sẵn nano nên khỏi cần sấy gương khi trời mưa Nhược điểm : EM mất 1 hôm nhìn mới quen vì gương mới cho khoảng cách hơi xa, không giống như gương nguyên bản, cái này có thể chấp nhận được vì nó phải làm cong gương, giống gương cầu lồi thì mới tăng góc nhìn được Em nó đây :
 Nhìn chính diện
 Tháo ra sâu cái hình bên trong : Hình khá sáng và rõ nét

Công đoạn tiến hành như sau :- Tháo mặt gương cũ ra, lắp mặt gương mới vào. Cái này dành cho bác nào biết nghịch, vì phải biết cách tháo lắp mặt gương- Hoặc nó đã có sẵn 1 miếng 3M to đùng, dán lên mặt sau gương mới và dán trực tiếp lên mặt gương mới, nhanh gọn, ai cũng có thể làm được, đơn giản.Lát em úp hình khi đã thi công xong nhéBonus thêm cái hình bộ chắn nắng hịn cho em nó, hàng cực độc, tháo lắp cực đơn giản, trong 5s. Bao gồm 2 cánh sau và 2 cánh trước
Bác có 2 món này cho Sor TH 2012 k bác ? Giá bao nhiu vậy bác ?

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

davidcoperfield nói:
Bác có 2 món này cho Sor TH 2012 k bác ? Giá bao nhiu vậy bác ?

a Vid làm chuột bạch trước rồi sau đó cho em theo sau...

Tập Lái
17/11/10
49
0
6

Cái rèm che nắng này đã có lần đặt tiền lấy luôn mà bác không còn hàng, hứa khi nào có sẽ alo cho e mà nay quên em sao? Nay có chưa qua tuần ra HN e ghé lấy! Em tình nguyện lamf chuột bạch cho bác Cua gach :))

Tập Lái
17/11/10
49
0
6

Món này So TH chơi được đó bác David, em đã được bác chủ Shop này cho xem thực tế lắp trên xe So (bản Trung Đông) của 1 bác trong Otofun ngoài HN. Xem xong e thích quá đòi lấy luôn mà bác ủ Shop không đặt hàng đc cho e, e nhớ không lầm là gần 1 củ/1 cặp thì phải.

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

volga_kazan nói:
Cái rèm che nắng này đã có lần đặt tiền lấy luôn mà bác không còn hàng, hứa khi nào có sẽ alo cho e mà nay quên em sao? Nay có chưa qua tuần ra HN e ghé lấy! Em tình nguyện lamf chuột bạch cho bác Cua gach :))

neu cái rèm che nắng có thì Kazan lấy dùm anh cặp che nẫng hang ghế sau...hôm qua sao kg ra Rose vay bác.