Thảo Luận Chung Em hãi quá

Tập Lái
20/9/17
23
5
3
30
winecellar.vn
ở chợ mà bác, gần nhà người ta muốn làm gì mà chẳng được khi nào bị xử lý mới tính :)). Kiểu ta đây là nhất, đường chỗ ta là đường của ta. Góp ý là bắt đầu thái độ này kia haizzz

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Ra đường ô tô ngày càng nhiều, mà ý thức chấp hành GT ngày càng tệ thì lại thêm một khánh nặng đè lên cái XH Việt Nam đang oằn lưng ghánh đủ thứ chuyện. Thiết nghĩ ngồi đây Em to mồm vậy chứ ra đường gặp thì cũng tắt tiếng thôi, XH VN thích khen và vuốt đuôi, chứ nói thẳng nói thật có khi mang vạ, giờ chúng nó manh động lắm.
Chết như chơi đúng ko bác?! Hồi đó con nhìn nhìn tỏ vẻ ko hài lòng, sau này chỉ dám liếc liếc thì bị cho là nhìn đểu > cũng chết. Riết rồi ko dám làm gì, bơ luôn cho an toàn bác ạ!

Tập Lái
1/5/17
1
1
3
49
Mình xin lỗi không phải nói vơ đũa cả nắm chứ hầu như dân sống ở Bình Dương đi xe 4 bánh mà ý thức thua cả đi xe 2 bánh. Tình trạng đậu xe vô ý thức, đậu xe ngược chiều di chuyển, đi xe không nhường đường, bật pha trong đường nội đô thì đầy nhóc.
Nói có chứng cứ gì không bạn!

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Chết như chơi đúng ko bác?! Hồi đó con nhìn nhìn tỏ vẻ ko hài lòng, sau này chỉ dám liếc liếc thì bị cho là nhìn đểu > cũng chết. Riết rồi ko dám làm gì, bơ luôn cho an toàn bác ạ!
Đúng đó Bác, ra đường không nên chứng tỏ gì cả, bơ đi mà sống tiếp, đừng can dự vào chuyện người khác. chuyện người khác đã có người khác lo.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.480
113
Mình xin lỗi không phải nói vơ đũa cả nắm chứ hầu như dân sống ở Bình Dương đi xe 4 bánh mà ý thức thua cả đi xe 2 bánh. Tình trạng đậu xe vô ý thức, đậu xe ngược chiều di chuyển, đi xe không nhường đường, bật pha trong đường nội đô thì đầy nhóc.
Một dạng trọc phú...một bước từ lông dân ...lên da lớn....hehehe

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN