Hạng D
9/12/14
1.317
1.033
113
Những người làm ra tiền đủ để mua cái xe hơi rồi thì có ai thiếu đầu óc suy nghĩ đâu, hỏi giá trên đây dễ bị điên lắm, hỏi kinh nghiệm thì ngon hơn :D
lâu quá chưa có dịp xuống VT cafe với anh Phương, vào đây là đc gặp anh Phương 20/24 hỉ :D

Hạng B1
24/9/13
59
5
8
Em từng đi cruze ltz nhập và rất hối hận khi mua em nó.

Đang lên phà thì ko lên nổi vì đạp hoài không đi.
Lên cầu phú mỹ thì phải canh không có xe khác rồi bắt trớn mới lên được.
Hư lặt vặt

Bị lỗi hộp số hãng báo thay 35 triệu. Sau đó em đem ra ngoài sửa thì hết 15 triệu ( sửa chứ không thay mới) và bán luôn.

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45

Hư lặt vặt

Bị lỗi hộp số hãng báo thay 35 triệu. Sau đó em đem ra ngoài sửa thì hết 15 triệu ( sửa chứ không thay mới) và bán luôn.
Xạo ko thế tin nổi . Lên phà ,lên cầu ko nổi chỉ là xe lu.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93

Hư lặt vặt

Con bác nói là Laceti 1.6 AT, Cu LTZ giống về phọc nhưng khác nhiều nha, từ máy 1.8 đến cả cái hộp số

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng B1
24/9/13
59
5
8
Con bác nói là Laceti 1.6 AT, Cu LTZ giống về phọc nhưng khác nhiều nha, từ máy 1.8 đến cả cái hộp số
xe em kêu bằng lacetti cdx đó bác. nhập. còn lắp ráp trong nước thì kêu bằng cruze. em bán cách đây mấy năm rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/2/13
191
80
28
www.baohomnay.com
em nghỉ nhiều Bác ko nói thật về em này vì sợ bán lại ko đc. Tuy nhiên, nếu các bác có tâm và muốn chia sẽ cho những ng chưa mua và chẩn bị mua có cái nhìn thực về em nó. các bác mua xe xong, dù em nó có bị gì thì câu cửa miệng vẫn là em nó là nhất là ko có gì để chê hay đại loại là ko hối hận khi chọn em ấy... mấy câu như thế sẽ vô tình khiến những ng chưa mua lầm tưởng và .... hixxxx em cgi3 biết lói thế... bác nào ném đá to hay nhỏ em điều chịu hết ạ.

• Like
Reactions: hdttuan
Hạng D
11/9/14
1.702
52.145
113
Có bác sale nào giới thiệu em con cruze nhập khẩu với....e khoái xe nhập thôi ạ...