N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
em nghỉ nhiều Bác ko nói thật về em này vì sợ bán lại ko đc. Tuy nhiên, nếu các bác có tâm và muốn chia sẽ cho những ng chưa mua và chẩn bị mua có cái nhìn thực về em nó. các bác mua xe xong, dù em nó có bị gì thì câu cửa miệng vẫn là em nó là nhất là ko có gì để chê hay đại loại là ko hối hận khi chọn em ấy... mấy câu như thế sẽ vô tình khiến những ng chưa mua lầm tưởng và .... hixxxx em cgi3 biết lói thế... bác nào ném đá to hay nhỏ em điều chịu hết ạ.
Trước em có đọc thấy cha nội nào trên OS này quên mất tên, phán: đa số người mua Cruze thì thường là chiếc (từ) thứ 2 họ sở hữu. Và nếu sợ mất giá khi bán lại họ đã ko chọn Cruze.

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Trước em có đọc thấy cha nội nào trên OS này quên mất tên, phán: đa số người mua Cruze thì thường là chiếc (từ) thứ 2 họ sở hữu. Và nếu sợ mất giá khi bán lại họ đã ko chọn Cruze.
Hehe, đa số thì em không rõ nhưng có bác Meocon07 là sở hữu hai em, bán CDX 1.8 mua con LTZ đó.
E dùng xe khả năng khá lâu và chua có ý định bán, có sao nói vậy, ngoài ưu điểm cũng đầy nhược điểm :)

• Like
Reactions: meocon07
Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
Nếu bác có ý định mua cruze ltz thì em khuyên bác nên mua ở Viet Long. Bên ấy bán xe không cần lời, chỉ cần bán được xe là được. Đa phần chạy chỉ tieu với nhà máy. Nên bác cứ thoải mái ép giá. Cở nào sale cũng bán. Bạn em có mấy người mua ở đó rồi. Chỉ có điều là không nên bảo dưỡng bảo hành ở đó chât lượng dịch vụ cực kỳ tệ. Chúc bác mau mua xe

• Like
Reactions: Obix
Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Nếu bác có ý định mua cruze ltz thì em khuyên bác nên mua ở Viet Long. Bên ấy bán xe không cần lời, chỉ cần bán được xe là được. Đa phần chạy chỉ tieu với nhà máy. Nên bác cứ thoải mái ép giá. Cở nào sale cũng bán. Bạn em có mấy người mua ở đó rồi. Chỉ có điều là không nên bảo dưỡng bảo hành ở đó chât lượng dịch vụ cực kỳ tệ. Chúc bác mau mua xe
Chưa gặp đúng người rồi bác ơi.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
Đọc mấy dòng này mà em khóc không thành tiếng :((

• Like
Reactions: phuongbase
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
Vì sao bác...khóc
em cũng là sales bác ạ, sales là nghề đi làm kiếm tiền đó bác! Vậy mà bác phía trên nói chuyện nghe thật dễ dàng cho cái nghề sales...Không cần lời, không cần lương để sống :(
Em nói thẳng em cũng bán nhiều xe cho nhiều anh em trên OS này rồi, nhưng anh nào cũng dễ thương dễ chịu lắm, mua bán thì ép giá nhau là bình thường nhưng quan trọng là "thuận mua vừa bán".
Em bán giá có thể không đến mức không có xu nào giắt túi, cũng không cao ngất để rồi người mua xe của em quay lại chửi em mày lừa tao bán giá cao quá!
Nhưng em tự tin nói: khách của em đã mua, đã quen em thì không có khái niệm chỉ mua bán bình thường mà sau đó còn thoải mái nói chuyện với nhau như những người anh chia sẽ rất nhiều với em!
----- bán xe mua mối quan hệ!

Hạng D
11/9/14
1.702
52.183
113
em cũng là sales bác ạ, sales là nghề đi làm kiếm tiền đó bác! Vậy mà bác phía trên nói chuyện nghe thật dễ dàng cho cái nghề sales...Không cần lời, không cần lương để sống :(
Em nói thẳng em cũng bán nhiều xe cho nhiều anh em trên OS này rồi, nhưng anh nào cũng dễ thương dễ chịu lắm, mua bán thì ép giá nhau là bình thường nhưng quan trọng là "thuận mua vừa bán".
Em bán giá có thể không đến mức không có xu nào giắt túi, cũng không cao ngất để rồi người mua xe của em quay lại chửi em mày lừa tao bán giá cao quá!
Nhưng em tự tin nói: khách của em đã mua, đã quen em thì không có khái niệm chỉ mua bán bình thường mà sau đó còn thoải mái nói chuyện với nhau như những người anh chia sẽ rất nhiều với em!
----- bán xe mua mối quan hệ!
Em muốn mua xe Cruze nhập khẩu bác có ko z

• Like
Reactions: ThanhAngm