Tập Lái
25/2/11
15
2
8
Xe em Mer C230 bị cấn lề đường nên trầy 1 đường trên mâm 17" AMG trông không được đẹp lắm. Nhờ các bác chỉ giúp em spa nào cho "Chân" em nó hết "sẹo" hoặc bác nào còn dư cái mâm 17" AMG nào thì mật thư giúp em nhé. Mâm của em là loại 5 cánh các bác nhé.<span style=""background-color: #ff0000;""></span>

Chân thành cảm ơn & mong sớm nhận được CAO KIẾN của các sư huynh!

Tập Lái
25/2/11
15
2
8
Xe em có bảo hiểm không biết mang vào hãng sơn lại mất khoảng bao nhiêu thời gian bác Braveman có biết không ah?
Thanks bác!

Hạng C
13/9/11
606
1
18
Mâm có đánh cước bị trầy thì bác phải đánh cước lại,cũng đơn giản thôi bác!vào hãng hay ra ngoài đều làm đc mà

Hạng D
21/9/10
1.933
10.981
113
ruby10 nói:
Xe em có bảo hiểm không biết mang vào hãng sơn lại mất khoảng bao nhiêu thời gian bác Braveman có biết không ah?
Thanks bác!
Nói chung mâm trày thì rất dễ giải quyết. Bác cứ báo bảo hiểm và đem vào hãng làm. Mất khoảng 1 ngày thôi

Hạng B1
2/4/14
81
12
8
Mâm AMG thường là mâm phay ( ánh kim của kim loại) không giống như mâm thường. Bác đem vào Mercedes Phú Mỹ Hưng Duy giúp cho.
Mâm đó phải dớt lại rồi phủ keo trong lên.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Bán Xe Mer SG nói:
Mâm AMG thường là mâm phay ( ánh kim của kim loại) không giống như mâm thường. Bác đem vào Mercedes Phú Mỹ Hưng Duy giúp cho.
Mâm đó phải dớt lại rồi phủ keo trong lên. 
Chính xác, các gara khác thường làm nhanh bằng cách ...sơn đè lên phần nhôm phay :-(