Hạng D
25/6/09
1.674
9.981
113
Khổ...cách đây mới có...10 năm, nhà em lắp cái lọc nước American gì gì...mà giờ thấy nước nó yếu xều...mở vòi ra nó chảy như thạch sùng đái...
Khả năng là kẹt lọc gì đó, hoặc bình nén khí bị yếu...
Mấy bác/mợ chuyên món này hỗ trợ em tý: Qua check giúp em xem có thể sửa chữa được không? Nếu không, thì lắp cho em cái mới.
Để lâu sư tử nhà em nó nhăn quá, nó bẩu "mấy việc lẻ tẻ này là việc của ông, có thế mà không làm được thì còn làm gì được cho đời" :(
Bác nào mần cho em xin thông tin nhé.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
vợ anh chủ muốn ảnh làm việc của đàn ông, ảnh lại nhờ người khác tới làm thay. em cảm thấy thật sợ hãi cho kịch bản này .
làm gì làm, phải sửa được nước/điện/máy lạnh... đúng không anh? :D:D

• Like
Reactions: taylaihanoi
Hạng D
21/6/11
1.049
4.522
113
38
Khổ...cách đây mới có...10 năm, nhà em lắp cái lọc nước American gì gì...mà giờ thấy nước nó yếu xều...mở vòi ra nó chảy như thạch sùng đái...
Khả năng là kẹt lọc gì đó, hoặc bình nén khí bị yếu...
Mấy bác/mợ chuyên món này hỗ trợ em tý: Qua check giúp em xem có thể sửa chữa được không? Nếu không, thì lắp cho em cái mới.
Để lâu sư tử nhà em nó nhăn quá, nó bẩu "mấy việc lẻ tẻ này là việc của ông, có thế mà không làm được thì còn làm gì được cho đời" :(
Bác nào mần cho em xin thông tin nhé.
Máy lọc nào thì cũng phải thay lõi lọc định kỳ, anh để 10 năm không thay lần nào sao?