Tập Lái
17/2/14
23
25
3
37
em nghĩ hãng nào cũng thế thôi, thợ hãng trình độ đều kém vì cái gì cũng thay mới chả bao sửa gì nên không thể bằng bên ngoài được, chỉ được cái nếu làm đúng quy trình hãng đào tạo không thì hên xui

Hạng B2
17/1/15
160
88
28
Hôm nay đi ngang qua Ford PQ thấy treo cái cờ phướng quảng cáo dịch vụ sửa xe, chắc có chuẩn bị gì mới mẻ đây

• Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Mình thì cạch chỗ đó từ lâu. Lúc test xe mua lại, nhân viên bô lô ba la ăn tiền riêng, kê thay cái này cái kia ko đúng, ghét, lấy xe xong qua BTF từ đó tới giờ (2 năm). Giờ thỉnh thoảng vẫn nhận cuộc gọi" anh ơi sao lâu quá ko thấy xe anh qua bảo dưỡng, thay dầu ?"

• Like
Reactions: Hieu escape
Hạng B2
7/1/13
204
168
63
Hế hế
Mình thì cạch chỗ đó từ lâu. Lúc test xe mua lại, nhân viên bô lô ba la ăn tiền riêng, kê thay cái này cái kia ko đúng, ghét, lấy xe xong qua BTF từ đó tới giờ (2 năm). Giờ thỉnh thoảng vẫn nhận cuộc gọi" anh ơi sao lâu quá ko thấy xe anh qua bảo dưỡng, thay dầu ?"
Hế hế vừa có em gái bến thành Ford call giọng dất nà dể thương: "anh ơi xe anh hôm nọ kt các anh KT có gquyết dc ko? không giải quyết được ạ? để em sẽ báo cáo lên trưởng bộ phận dịch vụ rồi hôm nào anh sắp xếp mang xe sang bên em kiểm cha lại..." mặc dù hôm trước mình vào chỉ để kiểm tra linh tinh. Trong khi trước đó thay đồ tè lè ở phò phổ quang thì xe mày làm sao kệ cmn. 1 phiếu cho BT ford.

• Like
Reactions: tuanlionsg
Hạng D
Ford Phổ Quang em chưa làm xe, chỉ dạo qua xem xe, Ford Cao Thắng thì ok, nhưng chỉ thay cái nào rất quan trọng mà bên ngoài không có dụng cụ- như nhớt hộp số chẳng hạn.
Nhà em gần Gara Vui, cứ thế thẳng tiến, ae nhiệt tình, đủ máy móc làm.
Đồ thì ebay, hay bác An Ford ngoài Bắc ship vào rẻ òm. Món nhỏ như két nước hãng báo 6t5 chưa công, em ship bác An hơn 2t... hì... các món cao su, càng A rotin bên bác An có đủ hàng OEM xài ok.
Bác cho e xin công tắc bác An với.

Hạng B2
29/10/15
201
115
43
40
Mình đả mất thời gian đến coi xe,chốt giá cuối cùng ko mua xe được .
- thờ ơ với khách hàng mua bán ko thân thiện cảm giác bất cần.
- trễ hẹn,chaamk thông tin, ko chuyên nghiệc
Trong khi đó cung sale Ford khác thì điện thoại căm sóc, mời lái thử xe, gỡi các loại thông tin.....
P/s Chán với cách làm việc sale ở đây .đấy là khách chuẩn bị mua xe đấy nhé
ford Cao Thắng làm la chán nhất ! làm ăn kiểu này dần dà khách chạy hết qua chơi với a Hải ...

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Xe Ford giờ bán được nhiều quá, nên vô đại lý để bảo dưỡng, sửa chữa khách đông khủng khiếp. Bác nào tính đi bảo dưỡng, sửa chữa thì làm siêng alo hẹn lịch, hoặc hỏi trước xe đông không rồi mới vô, đỡ mất thời gian chờ đơi của mình. BTF em cũng alo trước dù nhà gần. Vài chia xẻ cùng các bác để chăm sóc vợ 2 đỡ căng thẳng :)

• Like
Reactions: vnpeace