Hạng B2
22/3/13
375
245
63
Nhà em thì ở gần cv Gia Dinh, nên việc chạy xe ra FPQ để làm bảo dưỡng la chuỵen đương nhiên, nhung em làm 2-3 lần thì lần nào cũng gặp chuyện. Lần 1 giáp tết em vao tha 2 con heo thắng, vừa thay chạy về thì do thợ siết quá chặt nên xe đi ko đc, lần thứ 2 vao bảo dương, thay nhỡt vệ sinh thắng, thì chạy đc 1 ngày thì dầu nhiễu ra nhà, chạy ra làm lại, chạy qua ngày mưa thì thắng xe có hiện tượng bị bó, thắng kêu nghe âm thanh chói tai, kiểm tra thi rớt bố thắng!
Em quá chán với cách làm viẹc của thợ hãng FPQ!!! Và tự hứa sẽ ko quay lại! Hoá đơn chứng từ em còn giữ nguyên đây!

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
CV Gia định thì hết Phạm Văn Đồng qua cầu Bình lợi là đến city Ford, hay qua trường Sơn Cộng Hòa Chường Trinh là đến Bến Thành Ford, bác có quá nhiều lựa chọn.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
CV Gia định thì hết Phạm Văn Đồng qua cầu Bình lợi là đến city Ford, hay qua trường Sơn Cộng Hòa Chường Trinh là đến Bến Thành Ford, bác có quá nhiều lựa chọn.
Quan trọng là mấy anh Ford kia ko biết chất lượng có khá hơn Ford Phổ Quang ko nữa ?

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Cám ơn bác nhé:3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B1
8/6/14
75
211
33
Mình cũng hay làm ở FPQ, nhưng chỉ bảo dưỡng nhỏ, thấy dịch vụ cũng chu đáo, lần nào làm xong cũng có 1 em nhỏ nhẹ hỏi anh có hài lòng không. Chắc cũng tùy anh thợ.

Hạng B1
28/8/15
85
83
18
38
Bác nói làm em cũng ớn quá. Em mới mua xe bên WTF, không biết bên này có khá hơn không.