Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Em thấy tất cả ok trừ cái mí led có thì đẹp không có cũng không sao. Tới 4tr thì em thấy không đáng lắm hihi
Thật ra không có mí LED cũng ok rồi bác, còn thích như e thì cứ chơi thôi, ko tiếc tiền :D

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Nhìn ánh sáng cos của bác chủ cắt ngang tầm đó thì ko chói mắt xe ngược chiều đc, có bi nên gom sáng nữa, đá pha chắc ko đến nổi.
Sợ nhất mấy ông đổi từ halogen hoặc led thường sang led siêu sáng mà ko có bi, đi ngược chiều là 1 tội ác vs xe khác, mù 2-3 giây tạm thời luôn
Đúng rồi bác, nếu chỉ thay bóng LED mà ko có bi thì thôi khỏi nói luôn :(

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Chắc bác mới độ đèn lần đầu: tầm10 năm trước, mình cũng vác con xe cỏ đi độ Bixenon(lúc đó chưa có bi led) ngoài bi ra cũng gắn thêm tá lả như mí led(cắt mica nhét dây led) rồi vòng angle eye đồ........
sau gần 10 năm thì bixenon nó giảm hiệu quả, nên ra độ lại bi led. Lúc này mình lại thấy: đơn giản nhất vẫn là dễ nhìn nhất. Nên chi độ đúng cặp biled hiệu suất cao nhất gtr-v30 ultra, không có vòng hay mí gì ráo. kaka. và độ thêm 2 cặp bi gầm f10. ánh sáng hơi bị khủng, kaka
Đúng là lần đầu em đem độ bác ạ, quan trọng em thích cái mí LED nên không tiếc đắt hay rẻ :D