Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
thực sự đọc mấy bài về con xe cũ cũ này cảm giác rất thích thú

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Em đi con Cap ghẻ 2007 nó chỉ hỏng những thứ hỏng định kì mà vợ e còn than hơn mất của. Chưa bao giờ nằm đường nhưng e vẫn gả vì đoán em nó đã đến tuổi phải làm 1 cuộc đại tu.
Đọc câu chuyện của bác e quá khâm phục sự tận tâm bác dành cho chiếc xe. E cũng yêu lắm, hôm bán xe e cứ ngẩn ngơ mất mấy ngày mới bình thường lại được, nhưng so với bác thì ko ăn nhằm gì.
Mà xe bác thế bác vẫn khen lành được thì ai làm vợ con bác chắc là sướng.

Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Vấn đề là cẩn thận với những câu hỏi khó. Trong bộ phim Rolling to you, mình có thấy nhân vật chính nói câu:" Chúng ta luôn gặp những câu hỏi khó. Là vì trong câu hỏi khó có những vấn đề khó. Và vì đó là vấn đề khó, nên nó nằm trong câu hỏi khó".
---> Câu này hay quá mấy bác, e tìm câu gốc bằng tiếng Anh sao chưa thấy

Tập Lái
7/3/18
3
0
1
Lâu lắm rồi mới được đọc bài hay như thế này. Cám ơn sự chia sẻ của bác chủ. Khâm phục sự gắn bó chăm sóc với chiếc xe.

Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Độ xe là niềm đam mê và theo đuổi đc đam mê thì thật hp. Chúc mừng bác chủ độ đc chiếc xe theo ý mình thích. NHƯNG nhân tiện đây e cũng xin ý kiến thế này: Độ sao cũng được nhưng e XIN tất cả các bác đã độ, sẽ độ đèn hãy chừa đèn LED ra. Giờ VN chúng ta quá lạm dụng đèn LED và ra đường bị những xe gắn đèn này chạy đối diện hay sau lưng đều làm cho rất rất chói mắt. Một số bác biện minh vì đèn sáng hơn thì an toàn hơn, nhưng an toàn cho mình, sáng cho mình lại nguy hiểm cho người khác. Đặc biệt đèn gầm gắn bóng Led rất lóa mắt vì chóa k gom đc như đèn pha. Gạch đá e xin nhận ạ!

Chỉnh sửa cuối: