Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Tình hình là em lấy xe trước Lễ, lubu công việc quá nên chưa chụp post lên khoe được, nhân tiện chiều nay đi Đăng kiểm xong chụp hình khoe luôn. Xe em mới Spa 50% à, chưa đánh bóng Sonax nên cứ khoe lên cho anh em MFC góp ý chọi đá nhé, mỗi lời góp ý của các bác sẻ giúp em hoàn thiện em nó hơn để sau này tầm 5 năm em bán lại đổi Grandis 2012

Các bác chịu khó nhé, em chưa quen post hình, nó nhảy lung tung
Em chụp tại Trạm Đăng Kiểm Bình Triệu, em đến lúc 1 giờ và 3 giờ xong hết, khỏe re em thích xét Trạm này vì đàng hoàng
Sau này xe em Spa tiếp và em định lót sàn simili, vệ sinh máy Normfest em sẻ chụp post lên tiếp nhá. Em rất cám ơn các bác chịu khó ghé xem và nép đá giúp em, em chưa dán Logo mới vì chưa có chỉ có cái củ dán lên thôi

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
ngoc_fanclub nói:
xe đẹp quá bác
Cám ơn bác nhiều, chúc bác tìm được xe như ý
minhtuan020406 nói:
Chúc mừng bác lại quay về với em Grandis, số xe bác mà là 456.70 thì chắc khối tiền :D
Em cũng thèm lắm, xin đổi mà mấy sếp ứ chịu. Đây cũng là mối lương duyên em quay về Grandis
NAK nói:
xe đẹp quá!
Cám ơn bác đã cho ý kiến ạ

Cái nẹp viền cửa lật phía sau em đã tháo ra rồi vì thấy xấu quá:D còn cái chử E nó bong mấy chổ nên em tháo ra luôn, sau này định chơi dòng chữ mạ Chrome: E hoặc Elegance hoặc Limited

Last edited by a moderator: