Hạng F
3/10/15
9.836
12.100
113
Đúng vậy Bác, ở VN thì Xăng tào lao thiệt, Mình thì cứ vô Petrolimex 95 V thôi. Còn khi bị xăng nó báo lỗi, đi khám bệnh thì lòi ra từ từ, chủ yếu là thay các món bị lão hóa liên quan tới động cơ, hộp số... xe hồi qua Tết order hàng về, nay xăng tăng giá nên thay luôn các món trên chắc đến khi xăng hạ giá chắc là xe vừa xong. Cả tháng nay mới đổ 2 triệu chưa chạy hết luôn, nằm gara không :)
Đúng rồi bác ơi, giờ rối bời rồi bác ơi xăng phi lên cung trăng, cổ phiếu thì giảm giá.
Đất không bán được.
Giờ em cũng toàn đi xe máy, xe hơi thì đúng nghĩa xe du lịch rồi!
Chán vãi bác ạ.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Đúng rồi bác ơi, giờ rối bời rồi bác ơi xăng phi lên cung trăng, cổ phiếu thì giảm giá.
Đất không bán được.
Giờ em cũng toàn đi xe máy, xe hơi thì đúng nghĩa xe du lịch rồi!
Chán vãi bác ạ.
Cứ cây xăng Petro. mà đổ dù sao cũng chắc hơn mấy cái cây xăng tào lao .....
Mấy tháng nay dịch ít đi xe 2 bánh ..4 bánh ....Mấy con PKL đổ cả vài tháng nay mới hết
Sáng nay đem con Triumph T100 ra cây xăng hét mạnh : Đầy bình nhe em ...rồi 500K anh ...... :D

• Haha
Reactions: Bibim and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.836
12.100
113
Mấy tháng nay dịch ít đi xe 2 bánh ..4 bánh ....Mấy con PKL đổ cả vài tháng nay mới hết
Sáng nay đem con Triumph T100 ra cây xăng hét mạnh : Đầy bình nhe em ...rồi 500K anh ...... :D
Bác toàn mấy con hao xăng quá mà.
BMW rồi Triumph.
Thật sự là giờ chỉ còn lựa chọn ở cây xăng Petrolimex hoặc Comeco thôi.
Còn lại thua cả.
Mấy cây xăng giang hồ chắc có khi nó đổ cả nước vào thêm chứ chẳng chơi.
Chứ ko lý gì chiếc xe lại bị lỗi cá vàng dễ dàng cả.

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Hồi đó mình chạy con Monster 821 xăng cộ không tính đi, nhưng chạy quả nhiên cực thiệt nhất là trong thành phố, cái cảnh đi làm mặc đồ văn phòng chạy em nó... trời ơi. Bác chạy Triumph thì dáng ngồi chắc cũng giống Scrambler há Bác? 2 thằng này không biết có ai chạy qua hết chưa để chia sẽ kinh nghiệm :)

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Hồi đó mình chạy con Monster 821 xăng cộ không tính đi, nhưng chạy quả nhiên cực thiệt nhất là trong thành phố, cái cảnh đi làm mặc đồ văn phòng chạy em nó... trời ơi. Bác chạy Triumph thì dáng ngồi chắc cũng giống Scrambler há Bác? 2 thằng này không biết có ai chạy qua hết chưa để chia sẽ kinh nghiệm :)
Scrambler thì mình chưa chạy
Trước chạy CB400, CB1000,...nhưng h lớn tuổi chạy Triumph ngồi thẳng lưng ko chồm như mấy con kia ( cb400 chồm ít),,,,thấy thoải mái hơn....
Ga và Côn Triumph công nhận nhẹ , sướng cái tay... CB1k đời 2015 chạy Sài gòn bóp côn như tập tạ ........

• Like
Reactions: Bibim