Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC
Kombat nói:
Các bác vẫn mê làm rửa xe à ? :D, Nếu bác muốn làm kiếm lời trong ngắn hạn thì cứ quất nước giếng, còn muốn khuếch trương rộng lớn sau này thì phải có thương hiệu và tất nhiên là ko đi cùng với nước giếng ạ :D.

Em thì mê rửa xe, các bác trên này cũng biết :D, em ước ao có ngày nào đó mở được tiệm rửa xe đúng đẳng cấp em mong ước ạ :D

Cái gì trong tầm tay và tầm...tiền thì em đều mê hết bác ạ :D
"Chỉ mong đời ko chê trách, chỉ mong chuyến xe ko...muộn màng"
, em nhớ mang máng lời hát rồi chế lại, đừng ném đá em :D

Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC
Có bác nào làm trong lĩnh vực này cho em thêm cao kiến củng cố niềm tin với ạ?

Hạng B2
22/4/12
297
9
28
BlackJolie nói:
Có bác nào làm trong lĩnh vực này cho em thêm cao kiến củng cố niềm tin với ạ?
Chào Bác. Nếu Bác có thời gian rãnh thì chạy qua khu tên lửa, bên đó có công ty Trung Niên - Rửa xe bọt tuyết sẽ tư vấn Bác tận tình và cặn cẽ hơn. Ngoài ra Bác có thể xem sơ qua cách kinh doanh rửa xe bên họ. Vì họ có hẳn 1 chỗ rửa xe luôn mà.

Tập Lái
14/4/12
26
0
0
Bác chủ thớt rửa bình dân mà lấy 60k. Em quen mấy chỗ rửa xe hơi có 30k. Thuê nhân công cứ 10k/chiếc. Bác mở tiệm cho e kí gửi vài mẫu túi thơm cafe khử mùi oto nha bác. Hai bên cùng có lợi^^. Được bác ola cho em số phone nha. Chúc bác phát tài!

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Lĩnh vực này em không rành nên không có ý kiến nhưng theo em thấy bác cũng đã tính toán khá kỹ rồi, nếu có phát sinh cũng chỉ thêm 1 chút ngoài lề, cái khung sườn thế là ổn.
Đợi bác hoàn thiện em chạy sang hợp tác với bác mảng Phim cách nhiệt Llumar. Cũng ok lắm bác ak

Hạng B2
12/5/12
115
75
28
Gửi Bác Chủ
Em có vài ý nhỏ:
1.Bác chưa làm chủ ngành này?---->Bác hiểu về công việc rửa xe thê và làm chủ 1 tiệm rửa xe thông qua đâu.....và Bác đã chắc rằng Mình hiểu rỏ hết mọi việc chưa??.....
2.Theo Em thì để hiểu tường tận mọi vấn đề,Bác hảy bỏ thời gian đi làm thuê cho một vài tiệm rửa xe nào đó 1 thời gian .Chắc chắn Bác sẻ có những thông tin Bác muốn biết chính xác nhất.

• Like
Reactions: do-thanh2
Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Bác chủ rảnh thì ghé em uống cafe em biết gì chỉ đó hihi :D:D, bác dự kiến dưới 500 thì khó làm rồi.
alo của em 0903329292

• Like
Hạng D
19/10/09
4.724
14.214
113
Tel : 0949999684 .
Riêng cái phần hóa chất bọt tuyết em thấy bác nên dùng loại chuyên nghiệp nhập khẩu giá em thấy cũng chẳng cao đâu bác.Theo em tính toán thì chi phí trên mổi xe khoảng 1000k bọt tuyết thôi (đồ xịn) .Em thấy có nhiều tiệm mua của tụi chợ Kim Biên đóng can nhựa thấy tạp nhạp.Những loại này gây hại sơn rất mau.

• Like
Hạng B1
15/3/12
67
0
6
52
Chuẩn :D:D
PHONG NGUYEN nói:
Riêng cái phần hóa chất bọt tuyết em thấy bác nên dùng loại chuyên nghiệp nhập khẩu giá em thấy cũng chẳng cao đâu bác.Theo em tính toán thì chi phí trên mổi xe khoảng 1000k bọt tuyết thôi (đồ xịn) .Em thấy có nhiều tiệm mua của tụi chợ Kim Biên đóng can nhựa thấy tạp nhạp.Những loại này gây hại sơn rất mau.

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
Samnhung nói:
Chuẩn :D:D
PHONG NGUYEN nói:
+ không sử dụng nước giếng khoan, chỉ xài nước thủy cục