Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Bay 1,5 chai tội gắn đèn phía trước theo nghị định 100. Mà em hỏi phát, chưa có thông tư thì được lâph bb không mấy anh?
xử phạt thì Nghị định, em chưa thấy cái thông tu nào hướng dẫn xử phạt cả

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.860
113
xử phạt thì Nghị định, em chưa thấy cái thông tu nào hướng dẫn xử phạt cả
Luật thì chỉ quy định đc làm cái này, ko đc làm cái kia (vd ko đc đi vào đường có biển cấm). Nhưng quy định mức phạt bao nhiêu, có giam bằng hay ko... lại do nghị định hướng dẫn.
Phải vậy ko?

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.860
113
Anh Tóc lên đây chia sẻ
Mong chờ anh em thông cảm

Mà nhiều anh chửi bọn gắn đèn sỗ sàng quá :(

Mình nghĩ anh Tóc ảnh không nhịn được đâu :(
đàn hoàn chẳng ai gắn mấy cái vớ vẩn này, thật, sau chiếu tới thì sáng lòa cái kiến hậu, chạy đối diện thì khỏi phải nhìn luôn ...nghĩ bực thật, chẳng làm gì được ngoại trừ CSGT , có luật có quy định nhưng chúng không bắt không xử thì sinh ra vậy chứ quy định cũng có cấm độ đẻo , cấm lắp còi hơi, cấm pha nơi đô thị .... mong bên giao thông làm thật căng để giải quyết vấn đề an toàn giao thông, mà cái này cực kì nguy hiểm chứ không đùa được
Tôi mong nó nhốt luôn cả xe anh đi cho đỡ rối. Gắn cqq vào đi nhược đường chói mắt dell thấy cái gì luôn.
Phạt đúng Nghị định và đập bể đèn ngay tạo chỗ nữa mới chuẩn.
Anh chủ bị rủa tối tăm mặt mũi luôn :D

• Haha
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
13/12/06
239
1.207
93
Nghe bẩu gắn cản sau or cản trước cũng bị phạt hả mấy anh? Việc gắn thêm đèn đúng là ko nên. Phạt cho chừa các anh hỉ!

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.860
113
Đèn chỉ là cái cớ thôi anh!

Mình thấy, toàn kiểu ganh ăn tức ở theo đúng bản chất mấy ông ở đây!

Bữa thì ỏng eo vụ moto, tại các ảnh ko có , chứ có thì còn Lầy hơn nhiều, vì đa số là dân ngu dốt, mới có vài xu, hay hoá Rồ, lắm , anh ạ!

Giờ lại mấy ông, chơi ko tới, mượn gió bẻ măng, tay chủ thớt thôi!

Mình ko lạ loại người này!

Chia sẻ, để cùng biết sai, cùng rút KN , chứ ko phải mạt sát cá nhân, dù họ đúng sai!

Đ S thì cũng đã trả giá là mất tiền!
Toàn bọn cực đoan 1 chiều, phét lác!!!
Ha....ha....

1 người cũng rất muốn chửi ké chủ thớt, mà sợ bị quoánh , nên thôi, bơm vá chút cho giảm H A
Anh này bệnh thật

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.860
113
Nghe bẩu gắn cản sau or cản trước cũng bị phạt hả mấy anh? Việc gắn thêm đèn đúng là ko nên. Phạt cho chừa các anh hỉ!
Bị loại ngay lúc đăng kiểm rồi a

• Like
Reactions: Gora
Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
Mình có chơi cây ledbar ở phía trong của cản trước, đi đăng kiểm vẫn ok. Vậy giờ nên gỡ hay ko vại mí anh?