Hạng B1
7/8/13
60
9
8
bao nhiêu thía bác, bạn em cũng đang kiếm 1 ẻm CIvic đời đó, cưỡng híp có 12k chừng ấy năm chứng tỏ bác kia íu quá, để em thì, hehehe

Hạng B1
29/8/13
51
53
18
Để set up e nó xong rôi se chụp một số ảnh bikini cho mây bác thươnng lãm!!

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Bác chủ mua em nó bao nhiêu vậy bác, cho em biết nhé, thanks (em cũng đang tăm tia)

Tập Lái
29/8/13
11
2
8
Em mua của người quen 905tr bác ah, (không biết có đắt hok ta) hihi,.. Thật sự lúc đó có xe 2 xe bán giá 880tr ,nhưng nói thật e xem 3 chiếc thi e kết liền tay chiếc này . Mặc dù mấy chiếc kia rẽ hơn nhưng km đi nhiều hon và nội thất cũng không bằng em nó.. Thà mua đắt một chúc nhung xe chất luong đảm bảo các bác ah.. Xe e sản xuất 2008 nhưng chỉ đi có 12ngan cây va cung có lịch sử bảo dưỡng rõ ràng nên e yên tâm. Với tình trang xe em hiên nay Nếu không quan tâm đến mẫu mã và đua đòi thì e rất yên tâm đảm bảo e đi khoảng 5 năm nửa mới có hư hỏng lặt vặt cá bác ah... Chúc bác driverk tìm đc xe ưng ý nhé,!!

Tập Lái
chúc mừng bác có xe mới,
Kittyboy84 nói:
Xe có nhưng e muốn gập băng chìa khoá của xe, e qua bác thần đen khactrung vùa làm xong ... Rât ok bấm khoá cửa thì gập và bấm mở cửa thi nó mở, thâtf tiên lợi.. Hehe

tiện thể bác cho em hỏi, bác Trung làm là có gắn thêm thiết bị gì không bác? em ghét gắn cái cục mà phát tiếng tàu ò ẹ ọ ọe lắm...

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Kittyboy84 nói:
Em mua của người quen 905tr bác ah, (không biết có đắt hok ta) hihi,.. Thật sự lúc đó có xe 2 xe bán giá 880tr ,nhưng nói thật e xem 3 chiếc thi e kết liền tay chiếc này . Mặc dù mấy chiếc kia rẽ hơn nhưng km đi nhiều hon và nội thất cũng không bằng em nó.. Thà mua đắt một chúc nhung xe chất luong đảm bảo các bác ah.. Xe e sản xuất 2008 nhưng chỉ đi có 12ngan cây va cung có lịch sử bảo dưỡng rõ ràng nên e yên tâm. Với tình trang xe em hiên nay Nếu không quan tâm đến mẫu mã và đua đòi thì e rất yên tâm đảm bảo e đi khoảng 5 năm nửa mới có hư hỏng lặt vặt cá bác ah... Chúc bác driverk tìm đc xe ưng ý nhé,!!
Uh mua của người quen thì an tâm bác ạ, hôm qua em cũng đi xem 1 e màu bạc ở salon, giá khoảng 860t (do có người quen chủ salon nên giảm khá), nhưng thực sự em cũng chưa an tâm và chưa ưng ý, đang chọn tiếp, bác nào có biết ai muốn bán pm em nhé (e chỉ khoái màu bạc và ghi vàng thôi, hợp với màu đấy, hêhhe)

Tập Lái
29/8/13
11
2
8
Bên bác Trung gắn mô tơ điện vào hai cái gương bấm nút khoá cửa là tự đông gập gương, ngoài ra k gắn gì vào chìa khoá zin của xe bác ah. Êm ru không có bất kì tiếng gì của Bọn Tàu Khựa bác ah...

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Bác chủ rảnh phọt chút hình ảnh em nó nhé bác, em lăn tăn hoài mà chưa mua xe gì