Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
14/8/09
79
0
0
Re:Em mới đi Mũi Kê Gà - NT - ĐL về

Vâng em chụp trong XQ Xứ Quán .

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Thấy cu tí của bác dễ thương quá. Chúc mừng bác có kỳ nghĩ hè thú vị.

Hạng B1
14/8/09
79
0
0

Cu tí nhà em nhỏ , lúc đi đèo từ NT - ĐL bị ói nên không dám đưa cu cậu đi chơi nữa , phải về sớm . Chắc phải chờ cu cậu thêm vài tuổi nữa mới cho đi chơi xa hic hic

Hạng B2
1/5/10
330
386
78
41

Chúc mừng bác đã có chuyến off hoành tráng. vậy là Bác đi Nha Trang chắc cùng ngày với em, tối 05/07 ở ngoài đó mưa quá trời.
Bác có ở Vinpearl ko? Ở ngoài đó được ăn Buffet ngon lắm!

Hạng B1
14/8/09
79
0
0

Không em không ở Vin em ở trên đất liền . Em cũng định thưởng thức ở đó , nhưng vì ít thời gian nên lỡ .

Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47

Chuyến đi của bác chủ thớt thú vị quá. Tuần sau em cũng làm 1 chuyến giống bác đó. Cái điện thoại của bác tiện lợi thật, chắc em cũng ngâm cứu làm 1 cái giống bác đi chơi cho tiện.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

A New Level nói:
Chuyến đi của bác chủ thớt thú vị quá. Tuần sau em cũng làm 1 chuyến giống bác đó. Cái điện thoại của bác tiện lợi thật, chắc em cũng ngâm cứu làm 1 cái giống bác đi chơi cho tiện.

Đi về nhớ post ảnh hành trình nha bác.

Hạng B1
14/8/09
79
0
0

A New Level nói:

Số em cũng hên nên mới gặp được nó . chuẩn bị cho chuyến đi cả tuần nào là ăn chơi ngủ nghỉ chỗ nào thì đã đầy đủ , nhưng còn đường xá thì làm sao mà biết được (hỏi đường chắc 2 tuần em mới về nhà quá ). May quá gặp 1 anh trên 5 giây giao bán em này (Asus P535 vang bóng 1 thời ) có 2tr , em múc luôn (Trước ngày khởi hành có 2 ngày ). Thú thực em mua cái này chỉ định dùng tính năng GPS của nó , nhưng giờ thấy nó rất tiện dụng , chẳng thiếu thứ gì , giống như cái Lap thu nhỏ vậy . Có cái này và thằng Vietmap, em chẳng phải hỏi đường ai , cứ như dân thổ địa ở NT và ĐL vậy . Pác nghiên cứu nhé ... Chúc bác có chuyến đi an toàn và thú vị

Status
Không mở trả lời sau này.