Tình hình em mới vừa lấy em Mazda 6 2.5 CKD hôm nay, cái đầu tiên làm em bất ngờ chính là option mới Led daylight ngay đèn sương mù, trước khi mua em xem lại không có, cậu Sales cũng bất ngờ vì xe xuất xưởng 2015 lại có thêm đèn Led này.
Trước giờ em chạy xe Đức, nên cũng rất e dè khi chọn mua em Mazda này (em không chạy thử trước khi mua), nhưng Mazda 6 hoàn toàn làm em bất ngờ ngoài mong đợi, máy vận hành êm, vọt tốt, gần như không bị trễ ga, cách âm mâm 19 như vậy là tuyệt vời. Chỉ có cảm giác lái của vô lăng thì hơi chông chênh, không chắc bằng xe của Đức, em vẫn hài lòng vì với giá tiền như vậy không thể đòi hỏi hơn. Âm thanh 11 loa Bose em nghe vẫn không phê, không biết sao hơi bị rè rè dù em xài CD gốc chất lượng tốt.
Tóm lại, cái làm em hài lòng nhất là khoản nội thất không bị kêu như 1 số xe Đức ráp Việt Nam (ngay cả E-class nội thất nó kêu lạo xạo làm em bực bội đến mức phải bán xe), nhưng không biết sau một thời gian thì Mazda như thế nào. Em hy vọng Mazda cày tốt.
Tạm thời em chỉ cảm nhận được có thế. Hy vọng 1 ngày gặp được anh em nhà Mazda 6. ;-)
Mazda 6 2015 làm j còn đầu CD nữa bác???

Hạng B2
5/8/14
114
57
28
35
M6 facelift 2016 có rò rĩ đc thông tin khi nào ra k các bác.mật thư cho e với