Tư Vấn Chia Sẻ Em muốn độ xe Innova!

Tập Lái
9/9/05
18
0
0
RE: Em muốn độ xe Innova!

Em thấy 2 thằng này không cùng đẳng cấp nên so sánh với nhau rất khập khiễng. Innova ưu điểm hơn về giá thành còn Granidis vượt trội về kiểu dáng, tiện nghi và động cơ. Các bác thấy có dúng không ah.

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM

Trích đoạn: cakhoai

Bác gì ở trển ơi đổi phát avatar đê.

Đề nghị cả bác bman cũng đổi avatar để ... hai quả trông kinh bỏ ... hê hê

@ bác Bắp và Hòa Thượng ... hai bác câu bài kinh thế ? :))) cái nữa, bác Bắp ngây thơ cụ làm em cũng muốn theo ... giá em trẻ đi được 30 tuổi nhỉ

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

THẰNG INNOVA MÀ CŨNG TỰ XƯNG LÀ TUYỆT TÁC SAO KHÔNG BIẾT TỰ HỔ THẸN VẬY TRỜI, CÀNG NGẮM NÓ LÀ CHO EM CÀNG THẤY QUÁ TỆ. NỘI THẤT THÌ ÔI THÔI QUÁ KÉM, NÓI CHUNG LÀ DÁM LẤY 2 CHỬ " TUYỆT TÁC " LÀ QUÁ GAN RÙI.

VÀI HÔM NỮA LẠI THẤY TAXI INNOVA ĐẦY ĐƯỜNG ẤY MÀ, EM THÌ KHÔNG THÍCH NGƯỜI KHÁC NÓI SAO XE MÀY GIỐNG TAXI THẾ !!!!!

Hạng B2
28/6/05
163
0
16
Xóm Nước Đen

Hôm rồi em có ghé To LTK xem thử vì thấy quảng cáo ghê quá.
nhìn bên ngoài thì em thấy kg có đặc điểm nào đáng để lưu luyến cả. còn ganidis thì ngược lại.
không biết chui vào trong thì thế nào???[8|]
cho nên em chờ đến tháng 7 ra sao:)

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Hic, hôm qua vợ cả nhà em bảo là " INNOVA còn ngon hơn ESC 3.0 nhà mình, em suýt ngất cãi lại, thế là vợ cả giận không thèm nói chuyện.hic hic, tự dưng đâm ghét cái con INNOVA quá :). Không hiểu TOY quảng cáo kiểu gì mà thành công thế...:):)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác Skyliner nên đổi Innova đê không thì vợ cả cấm vận thì chít :D

Hạng B2
28/5/04
213
1
18
Bưởi Tân Triều đeee

Tội nghiệp bác rùi!Vợ cả chê vợ hai là chuyện thường mà bác!Đừng lo lắng!Kiếm vợ hai khác về cũng sẽ lại bị chê tập 2 đó!

Tập Lái
28/11/05
48
5
0
53

Theo John thì nhìn Innova chẳng khác gì con Premacy được phóng to thêm một chút. Mà lại không có số tự động như Premacy. Innova nhìn không đàn ông chút nào vì bánh bé quá. Tuy nhiên, chơi hàng Toyota là an toàn rồi phải không các bác. Chỉ tội nghiệp các bác nào vừa mới sắm em Zace trước Tết. Hic, nghe nói Zace "một đời chồng" chỉ còn 20k [:eek:]

Hạng B1
6/9/04
59
0
0

Các bác nói thế làm em thấy tủi thân quá... Em vừa mua Innova xong, của đáng tội nó chạy cũng được đấy chứ... với giá 30K thì khó có thằng 08 chỗ nào cạnh tranh được, hàng ghế thứ 3 ngồi cũng tạm gọi là đỡ chật. Còn so sánh với Rạn đít thì khó quá... bản thân giá cả đã nói lên rồi. Trên này nhiều bác ác cảm với TO quá đâm ra cứ bài nào ca ngợi To là bị choảng, tội nghiệp. Mà sáng nay em đọc báo thấy thằng To công bố giá xe mới 2006 giảm so với 2005 đấy chứ. Nhiều bác chạy dòng xe khác To nhưng em dám chắc đôi lần cũng muốn được chạy To đúng không ạ ?