Hạng D
30/5/12
2.632
5.825
113
Em ơi Sài Gòn phố
nhdkhoa2006 nói:
mấy cái vụ dán film DIY này ai ko có hoa tay thì xác định mua thêm 2, 3 bộ phòng hờ cũng ko phí đâu. Mang ra mấy tiệm đồ chơi xe hơi ADV hay TBT cho thợ làm bồi dưỡng thêm tiền cafe là đẹp :D
Thợ lành nghề nhiều khi dán còn bị bọt, phải bóc ra dán lại đền cho khách huống chi bác tập tành dán lần đầu tiên, xác định là rất lâu và tháo ra thay mới rất nhiều. Đơn giản là dán màn hình điện thoại, nếu không dán quen, dù có miếng dán vừa in nhưng để dán vào mà không bị bọt bóng thì cũng phải qua 1 khoá thực tập huấn luyện ngắn.

bullkeo nói:
nhdkhoa2006 nói:
mấy cái vụ dán film DIY này ai ko có hoa tay thì xác định mua thêm 2, 3 bộ phòng hờ cũng ko phí đâu. Mang ra mấy tiệm đồ chơi xe hơi ADV hay TBT cho thợ làm bồi dưỡng thêm tiền cafe là đẹp :D
Thợ lành nghề nhiều khi dán còn bị bọt, phải bóc ra dán lại đền cho khách huống chi bác tập tành dán lần đầu tiên, xác định là rất lâu và tháo ra thay mới rất nhiều. Đơn giản là dán màn hình điện thoại, nếu không dán quen, dù có miếng dán vừa in nhưng để dán vào mà không bị bọt bóng thì cũng phải qua 1 khoá thực tập huấn luyện ngắn.
Bác cứ tự làm đi, nếu hư thì ra ngoài cửa hàng nhờ người ta dán lại cái khác là ok mà! hehe