Tập Lái
26/8/04
10
0
0
51
báo cáo các bác mấy lần đi trời tối xuống xe toàn dẵm vào chỗ bẩn.em tức mình đi mua đèn lét về lay hoay lắp vào dưới cánh cửa,để mỗi lần mở cửa thì đèn sáng soi cho mình xuống xe,mà không tìm được cái dây có công tắc cánh cửa để mình đấu chứ đấu vào dây mô tơ lên kính thì lúc nào nó cũng sáng không thích.em cũng đã định lấy thẳng từ đèn trần nhưng không thể đi dây qua phần cánh cửa được (mỗi lần đóng cửa bị kẹt đứt dây)mà đi theo đường din của xe thi không thể nào luồn thêm vào được.bác nào biết dây công tắc cánh cửa (phần ở bên cánh) là dây nào chỉ dúp em với.cảm ơn các bác!

Hạng C
27/3/10
845
10
18
bác mở miếng nhựa ngay bậc cửa lên đi bác, trong đó có 1 đống dây cho bác xài

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
doquochung nói:
báo cáo các bác mấy lần đi trời tối xuống xe toàn dẵm vào chỗ bẩn.em tức mình đi mua đèn lét về lay hoay lắp vào dưới cánh cửa,để mỗi lần mở cửa thì đèn sáng soi cho mình xuống xe,mà không tìm được cái dây có công tắc cánh cửa để mình đấu chứ đấu vào dây mô tơ lên kính thì lúc nào nó cũng sáng không thích.em cũng đã định lấy thẳng từ đèn trần nhưng không thể đi dây qua phần cánh cửa được (mỗi lần đóng cửa bị kẹt đứt dây)mà đi theo đường din của xe thi không thể nào luồn thêm vào được.bác nào biết dây công tắc cánh cửa (phần ở bên cánh) là dây nào chỉ dúp em với.cảm ơn các bác!
Do bác không nói xe bác là xe gì cho nên em không biết đường đâu mà chỉ bác được.

Tập Lái
26/8/04
10
0
0
51
bac JUNGLE chỉ giúp em phát em rất thích cái vụ tinh tinh khi mở khóa cửa trên of và cảnh báo quên phanh tay tren os của bác mà em o xa quá xem kia fote 2011 của trường hải ạ.

Hạng B2
10/3/11
186
2
18
44
đọc bài này của bác em mới thấy nó ..cũng cần. có đèn này vừa để xe sau định hướng vị trí cửa của xe, vừa đúng tiện lợi cho việc đỡ bước vào chỗ đất dơ.
không biết có bác nào làm rồi có thể post ảnh lên em tham khảo với ạ

Hạng B2
24/2/06
106
2
18
saigon
xe xịn chứ làm gì có xe sịn hả bác?

Last edited by a moderator: