Tập Lái
15/7/08
49
1
0
em đang lưỡng lự k biết có nên thay đèn bi-xi-nôn cho con M3 của em vì em sợ nó k sáng, bác nào thay rồi ở đâu cho em xin ý kiến nhé

RE: em muốn thay đèn M3 bi xi nôn

Tốt nhất Bác nên thay đèn xi non cho nó sáng. Vì đèn còn M3 của của cũng giống con M6 của em. Đã thay bi xi nôn thì lắp luôn mắt thiên thần cho nó đẹp luôn bác ạ. Đèn xi nôn giá 1.6K - . mắt thiên thần công cả công lắp khoản 2.0 k từ 2 cái cộng lại Bác mất 3.6T bác ạ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
30/3/07
26
0
0
www.tas.com.vn

Quan trong là: Thay hàng gì? của nước nào, hãng nào và Thay ở đâu? Pro nào tư vấn đi kìa?

Tập Lái
15/7/08
49
1
0

bác Tires cho em biết thay ở đâu vậy bác em o xài gùn bác àh mà con M6 của bác thay xi non nó có sáng như thằng Cam k bác:) với đèn của bác đang xài là của hãng nào vậy bác

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Tires

Tốt nhất Bác nên thay đèn xi non cho nó sáng. Vì đèn còn M3 của của cũng giống con M6 của em. Đã thay bi xi nôn thì lắp luôn mắt thiên thần cho nó đẹp luôn bác ạ. Đèn xi nôn giá 1.6K - . mắt thiên thần công cả công lắp khoản 2.0 k từ 2 cái cộng lại Bác mất 3.6T bác ạ

đèn chất lượng thế nào hả bác??? hàng tàu hay hàng cọp vào sợ ảnh hưởng chất lượng ác quy, bộ sạc và hệ thống điện ko bác???

Last edited by a moderator:

Tốt nhất bác nên chọn đồ Đài Loan hoặc nhiều K bác mua lại đồ Camry
Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: Tires

đèn chất lượng thế nào hả bác??? hàng tàu hay hàng cọp vào sợ ảnh hưởng chất lượng ác quy, bộ sạc và hệ thống điện ko bác???