Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Em muốn xin thông tin và ảnh của em VITARA đời mới!...

Ví dụ lốp chiếc FE là 265/70R15 so với Innova 205/65/R15. Bác thấy anh nào béo hơn :D

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

xem ra vấn đề gầy/béo này cũng phức tạp các bác nhỉ? Bác nào cho các định nghĩa chuẩn thế nào là lốp béo đi [8D]

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Giả sử ký hiệu của lốp xe là: abc/XY/Rcd thì XY phải lớn 70 là béo, 65-70 là bình thường, dướ 65 là suy dinh dưỡng :D:D:D

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Giá trị XY biểu thị chiều cao của thành lốp mà bác. Mà ở đây gầy/béo là mọi người đang nói đến bề rộng của mặt lốp tiếp xúc với mặt đường mà, tức là giá trị abc chứ ???

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

45K thì chơi em New Terios hơn, cũng vậy mà giá chỉ 36K .

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: Nelhn

45K thì chơi em New Terios hơn, cũng vậy mà giá chỉ 36K .
Đúng vậy...với giá này thì làm em Daihatsu Te... mới còn hay hơn.Nhưng em Vit này nhìn cứng cáp và mạnh mẽ hơn nhiều.Để mà so sánh thì ôi thôi...nhiều điều còn phải bàn lắm phải không các bác?...Máu em nào và có điều kiện thì làm em đó thôi

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Công nhận em Vitara Grand này đẹp thật, so với Vitara Com măng ca trong nước đúng là ....

Trông em nó thế này cơ mà, lại còn nhập khẩu nữa nên giá hơi mắc là phải, nhưng trên 40K thì phải cân nhắc

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113

Trích đoạn: danmexe

Em muốn xin thông tin và ảnh của em VITARA đời mới của các bác nào biết về em nó nhé . Em đi ngoài đường thấy thỉnh thoảng có em Vitara màu bạc chạy qua trước mặt nhưng không biết 1 tí thông tin gì về em nó cả.Em thấy xe to hơn em đời cũ các bác ợ,còn có cả lốp béo nữa chứ . ...Có thằng bạn định mua xe nên nhờ em hỏi các bác dùm!...Không biết giá cả em nó thế nào,là hàng nhập hay LD?Mong các bác nhớn tiếng giúp đỡ em tí nha
Nếu ở SG ,bác ra showroom Suzuki trên đường Nguyễn văn Trỗi (đối diện viện y học dân tộc) mà xem xe.Em thấy tru6ng bày ở đó lâu rồi.

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

Trích đoạn: anhemvietnam
Giả sử ký hiệu của lốp xe là: abc/XY/Rcd thì XY phải lớn 70 là béo, 65-70 là bình thường, dướ 65 là suy dinh dưỡng :D:D:D
Cũng không hẳn thế đâu ạ! Theo em cứ phải so tỉ lệ giữa ông abc (bề ngang lốp) với tổng tổng của 2 ông XYRcd (chiều cao bánh xe). Với mỗi dòng Sedan hay SUV hay... gì gì đó sẽ có 1 tỉ lệ để đánh giá.
Nói một hồi......... ko biết có đúng không? :D :D :D

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: chuongmed

Trích đoạn: danmexe

Em muốn xin thông tin và ảnh của em VITARA đời mới của các bác nào biết về em nó nhé . Em đi ngoài đường thấy thỉnh thoảng có em Vitara màu bạc chạy qua trước mặt nhưng không biết 1 tí thông tin gì về em nó cả.Em thấy xe to hơn em đời cũ các bác ợ,còn có cả lốp béo nữa chứ . ...Có thằng bạn định mua xe nên nhờ em hỏi các bác dùm!...Không biết giá cả em nó thế nào,là hàng nhập hay LD?Mong các bác nhớn tiếng giúp đỡ em tí nha
Nếu ở SG ,bác ra showroom Suzuki trên đường Nguyễn văn Trỗi (đối diện viện y học dân tộc) mà xem xe.Em thấy tru6ng bày ở đó lâu rồi.
Em ở HN bác ợ.Híc...Các bác Hà Lội biết xem xe ở đau không vậy?:)