Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
RE: "em" này đi xuyên Việt thì phê phải biết :D

Trích đoạn: KMC

ở Mỹ 10k đô có giá thật, nội thất không chê vào đâu được :) chẳng bù mấy xe tung của ở VN toàn là trên 12k đô mà nội thất nhìn mắc ói [:'(]
nó 10k đô tại vì nó cách nay 9 năm áh bác...xe Tung Của mà cách đây 9 năm có khi vài trăm USD =))

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

phía sau rộng thế nếu là e thì e sẽ kê cái giường mềm:D

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Đắt thế đợt trước ông bạn em mua con ngon hơn thế này tại VN có mỗi 60 triệu, giờ tốn tiền độ nội thất quá nên chưa làm

Hạng B2
18/5/07
204
0
0

eo,máy 5.7 mà AT àh,đời xa tít mù nữa chứ, ăn xăng hơn cả Bò chứ hông chơi[&:] Ở Hàn Xẻng thì xe này là xe truyền thống cho các ngôi sao đi đấy ạ,chục năm trước đến giờ cũng chi đi có 1 loại này. Em lại rất thích body em này đấy chứ,nhìn đầm và khoẻ mạnh, nội thất cũng quá ư là tiện nghi,ngay cả với hiện nay chứ đừng nói là cách đây 10 năm[8D]

Hạng B2
2/7/07
122
0
0
otofun.com

Theo em con này mà độ tí nữa , body ngoài tạm ổn (Nếu vào tay em thì có lẽ em sẽ đổi màu xe gắn xenon), còn nội thất thì làm dàn âm thanh , cho thêm màn LCD vào thì cực chuẩn, dãy ghế cuối sủa kiểu gì cho nó thành cái giường là ngon, .... Đi xuyên Việt chứ xuyên Asian vẫn ngon choét :))

Hạng B2
10/3/08
434
422
63

cái đầu nó nhìn cũ kĩ thế nào ý, còn lại thì chuẩn cả.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

loại này ở SG có cũng nhiều, hôm bữa em thấy một chiếc mới toanh biển 52F :D

Trích đoạn: locpink5712

Chất chất là ! Em này mà đi xuyên việt thì hết ý luôn ! Dưng mà đớì hơi sâu bác nhỉ ?
Accord 94 còn đang là ước mơ của em đó bác :D

Trích đoạn: themischievousboy

Theo em con này mà độ tí nữa , body ngoài tạm ổn (Nếu vào tay em thì có lẽ em sẽ đổi màu xe gắn xenon), còn nội thất thì làm dàn âm thanh , cho thêm màn LCD vào thì cực chuẩn, dãy ghế cuối sủa kiểu gì cho nó thành cái giường là ngon, .... Đi xuyên Việt chứ xuyên Asian vẫn ngon choét :))
vậy có kém gì limo "xịn" đâu bác nhể :)