Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Mình hoàn toàn không đồng ý với Bác.
Độ bền của các hãng xe ở việt nam cực kỳ khác nhau, đi vòng vòng các facebook là thấy ngay.
Em nhận xét Pajero Sport 2020 - Điểm đáng chê trách nhất

Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Dòng cuối cùng bác giống em ạ , em từng chờ đợi mẫu Mit pajero mới ra xem thế nào để mua vì thấy quảng cáo đã quá. Nhưng tới khi ra mắt và em trải nghiệm rồi thì không nghĩ đến em nó nữa ạ . Đây là nhận xét cá nhân của em thôi nhe .
Bác nên mua Xpader, nếu bác không hài lòng với PS, thật.

Tập Lái
12/8/21
19
4
3
37
Mình đang đi Everest form cũ, có đi trải nghiệm PS máy xăng 2018, định đổi sang mà sau khi lái thử thì có cảm giác không ưng ý như sau:
1. Bề ngang hẹp hơn PS form cũ, Everest form cũ và form mới.
2. Tay nắm ở tapi cửa không hợp lý, làm chỗ tỳ tay không thoải mái. Mình cũng vẫn thích ở chỗ tỳ tay tapi cửa có 1 khe để đồ nhỏ nhỏ: tiền lẻ, thẻ vé gì đó rất tiện.
3. Khung chữ T chỗ hộp số chiếm diện tích nhiều.
4. Ngồi ghế lái cảm giác chưa thích thú lắm, cảm giác hẹp hẹp thế nào đó.
Cảm nhận cá nhân của mình là thế nên không kết duyên với PS mặc dù thích em máy xăng quá :( Đang đi máy dầu Everest đời cũ nó nổ như công nông các bác ạ

• Like
Reactions: ndhonghai
Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Mình đang đi Everest form cũ, có đi trải nghiệm PS máy xăng 2018, định đổi sang mà sau khi lái thử thì có cảm giác không ưng ý như sau:
1. Bề ngang hẹp hơn PS form cũ, Everest form cũ và form mới.
2. Tay nắm ở tapi cửa không hợp lý, làm chỗ tỳ tay không thoải mái. Mình cũng vẫn thích ở chỗ tỳ tay tapi cửa có 1 khe để đồ nhỏ nhỏ: tiền lẻ, thẻ vé gì đó rất tiện.
3. Khung chữ T chỗ hộp số chiếm diện tích nhiều.
4. Ngồi ghế lái cảm giác chưa thích thú lắm, cảm giác hẹp hẹp thế nào đó.
Cảm nhận cá nhân của mình là thế nên không kết duyên với PS mặc dù thích em máy xăng quá :( Đang đi máy dầu Everest đời cũ nó nổ như công nông các bác ạ
Ko thích ps thì chuyển qua everest mới máy dầu để trải nghiệm đông cơ 2.0 bi và hộp số 10 cấp bạn...
Everest là nhất rồi

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
con này thiết kế quả đuôi xấu, nội thất thì ở mức trung bình mà giá bán lại cao :eek: