Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Lấy Cerato 1.6 nha bác, xe rộng thoải mái, phù hợp với tiêu chí của bác.

Tập Lái
20/5/19
6
3
3
33
Mình có người quen chạy grab cả ngày thì tính trung bình kiếm được khoảng 800k-1tr tiền lời mỗi ngày sau khi trừ đi tiền xăng. Còn theo một người quen khác của mình chạy xe dịch vụ nội ô lẫn đường dài ở tỉnh thì họ nói họ chạy tầm 4-5 năm sẽ hồi vốn được con Innova (họ có vay mua Innova nhưng không nói rõ mình biết là vay bao nhiêu %).
Cảm ơn bác , mà bác cho hỏi thêm giá xe ở mỗi showroom mỗi khác đúng không bác , dịp nào trong năm thì xe có nhiều ưu đãi nhỉ

Hạng B1
17/11/18
50
22
8
36
tphcm
www.vina-green.com
Dạ hiện nay bên em có dòng xe Toyota Innova E số sàn 7 chỗ. Nếu bác lăn bánh xong xuôi hết ở TP sẽ là 810tr nếu hộ khẩu bác ở thành phố HCM nha. Bác ráng thêm xíu lấy em 7 chỗ thoải mái rộng rãi, chở khách đi xa, sân bay vô tư luôn nha bác. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và luôn nha. Em cám ơn bác ^^.

Mình người nước ngoài, viết chính tả có vấn đề, còn Ông này không biết ngưới gì đọc hiểu có vấn đề ( đọc mà cố tình không hiểu)

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Mình người nước ngoài, viết chính tả có vấn đề, còn Ông này không biết ngưới gì đọc hiểu có vấn đề ( đọc mà cố tình không hiểu)
Bác thông cảm, cuối tháng thiếu sale nó vậy ^^

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Mình có người quen chạy grab cả ngày thì tính trung bình kiếm được khoảng 800k-1tr tiền lời mỗi ngày sau khi trừ đi tiền xăng. Còn theo một người quen khác của mình chạy xe dịch vụ nội ô lẫn đường dài ở tỉnh thì họ nói họ chạy tầm 4-5 năm sẽ hồi vốn được con Innova (họ có vay mua Innova nhưng không nói rõ mình biết là vay bao nhiêu %).
Ai rảnh thì đi tỉnh khỏe đầu óc hơn, có thể nghĩ ngơi khi thả khách, khách ngủ, mình ngủ theo.
Còn gab thì rảnh giờ nào làm giờ đó, tối còn lo cho gia đình.
Nhưng dù gì mình phải đi theo công nghệ 4.0 thôi . Anh chủ nên chạy thử 2 dòng mà mình thích, rồi quyết về cảm giác lái. Vận hành , an toàn .

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Loại Accent đi, Cerato hoặc Elantra đều dc. Qua hãng bên nào nhiệt tình và bớt nhiều với test thử xem ấn tượng với con nào hơn thì xúc con đó, chung 1 nhà nên cũng chả cần đắn đo nhiều.

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Mình nghĩ bác nên mua Kia,mẫu mã đẹp và option tương đối ngon,không nên vay nhé bác vì sẽ rất áp lực cho bác.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Cảm ơn bác , mà bác cho hỏi thêm giá xe ở mỗi showroom mỗi khác đúng không bác , dịp nào trong năm thì xe có nhiều ưu đãi nhỉ
Kinh nghiệm đi mua xe của mình là bạn cứ đến tất cả các showroom mà hỏi để tìm ra mức giá chung nhất thậm chí nhờ người quen đi gặp các sale khác nhau của cùng 1 showroom, tuỳ sale đang thiếu số hay không sẽ có thể gia giảm vài triệu trên mức giá đó thông qua việc thêm hoặc cắt bớt khuyến mãi. Tuy nhiên bạn cần chú ý nhiều nơi sale bán rẻ hơn chỗ khác gần chục triệu sau khi deal nhưng nhìn kĩ thì ta đã bị mất đi bảo hiểm vật chất 2 chiều giá gần 10 triệu nhưng số đó không phải nhiều. Thông thường thì sau Tết âm xe sẽ được ưu đãi kéo dài tới hết tháng 7 âm vì sau đó sẽ có rất nhiều model xe mới ra, khoảng giá mới sẽ thiết lập trong thời gian đó nên mình không chắc sẽ lên hay giảm hoặc có thể giữ nguyên và thêm vài options, khuyến mãi lặt vặt. Nên hạn chế mua từ khoảng đầu năm cho đến Tết âm vì lúc đó giá xe hầu hết là tăng/ khuyến mãi giảm.